Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีแต่พัดลม เคสก็ยังหาไม่ได้ คงยังเข้าพวกไม่ได้ ฮ่าๆ

sigpic
    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

Comment

• ECO เรฟไหนกันนี่ครับ อิอิ

Comment

• ราตรีสวัสดิ์ครับ

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
          ราตรีสวัสดิ์ครับ
          ให้จริงเฮอะ

Comment

• 555 เพี่งตื่น

Comment

• Originally posted by kk.taton View Post
              555 เพี่งตื่น
              สบายดีนะครับ

Comment

• กำลังซุ่มลาก 1090T อยู่ 555

เผื่อจะตามใครทันบ้าง...เฮ๊อ !!! (คล้าย ๆ ว่าอยู่แถวนี้)

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                  ให้จริงเฮอะ

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                    กำลังซุ่มลาก 1090T อยู่ 555

เผื่อจะตามใครทันบ้าง...เฮ๊อ !!! (คล้าย ๆ ว่าอยู่แถวนี้)
                    โอยท่านอย่าพยายามเลยครับ ตามไม่เห็นฝุ่นหร๊อก

เพราะผมตกข้างทางไปแล้ว 555

Comment

• AMD X6 1090T อีกครับครับ กับชุดน้ำ (บน Window 7 /32 Bits)
                      บนไฟ 1.452 ตัวคูณ 18 (ขำ ๆ)
                      ไม่ค่อยมีเวลาครับได้ 4.334 และ HT กาก ๆ ครับ เอาไว้ว่าง ๆ ค่อยไล่ใหม่

Comment

• ยอม ใช้แรมตัวไหนครับ แต่ค่า GFlops ไมน้อยจัง น่าจะซัก 80 ปลาย ๆ อิอิ

Comment

• จีสติง TD /1600 ครับ

เคยดันไปสุดที่ บัส 1870 ที่ไฟ 1.5XX /CL 8 นะครับ แต่ตอนเทสเมื่อกี้
                          ลดมาเผื่อเหลือแค่ 1600 พอดี +CL สูง ๆ (หลวม ๆ ไว้ก่อนครับ)

ใช้ Windows 7/32 Bits นะครับ ถ้า 64 Bits รับรองทะลุ 70 แน่ครับ

แก้ใหม่ครับ

AMD X6 1090T อีกครับครับ กับชุดน้ำ (บน Window 7 /32 Bits)
                          บนไฟ 1.4XX ตัวคูณ 18 (ขำ ๆ)
                          ไม่ค่อยมีเวลาครับได้ 4.334 และ HT 2800 ครับ เอาไว้ว่าง ๆ ค่อยไล่ใหม่

กำลังเผา 50 Loop อยู่ครับ....เรื่อย ๆ ไม่รีบครับ
                          Last edited by Diffuser.; 7 Aug 2010, 23:56:09.

Comment

• ใน ocz ยังไม่เห็นใครไปได้เท่าท่านเลยนะครับ ปัจจุบัน แซงท่านวีไปนิด ๆ แต่เค้าลม

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                              ใน ocz ยังไม่เห็นใครไปได้เท่าท่านเลยนะครับ ปัจจุบัน แซงท่านวีไปนิด ๆ แต่เค้าลม
                              นั่นแหละ เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดครับ...555
                              (พอดีมีสัญญาใจกันอยู่นิ๊ดนึงครับ)

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                                นั่นแหละ เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดครับ...555
                                (พอดีมีสัญญาใจกันอยู่นิ๊ดนึงครับ)
                                sigpic
                                -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                                -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                                งดแรงชั่วคราว

Comment

Working...
                                X