Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 01ไม่ได้ชัว 02นี่ผมไม่รู้นะครับ

Comment

• *-* คงต้องลุ้นกันยาว ใครใช้ rv02 มาแนะนำทีจ้า

Comment

• แวะเวียน

Comment

• RV02 มันมี PCI 8 ช่อง ผมว่าได้นะครับ

Comment

• คือ ผมขอแค่มัน ยัดลงไปในเคสได้ยึด น๊อตได้ ผมก็ สบายใจแล้วจ้า จุ๊บๆ

Comment

• Originally posted by tanaphon99 View Post
              คือ ผมขอแค่มัน ยัดลงไปในเคสได้ยึด น๊อตได้ ผมก็ สบายใจแล้วจ้า จุ๊บๆ
              ค่อยๆ ยัดนะครับ ไม่ต้องรีบค่อยๆ ยัดไปเด๋วก็เข้าครับ อิอิ

Comment

• บลาๆๆ อยาก เห็นรูป rv2 ยัด บอร์ด xl atx จังเลยจ้ะ

Comment

• วันนี้เข้าฝึกวันแรก เหนื่อยดีเหมือนกัน เหนื่อยแบบหนุกๆ อ่ะ พรุ่งนี้ได้หนุก อีก

Comment

• เข้ามาดู

Comment

• Originally posted by tanaphon99 View Post
                      บลาๆๆ อยาก เห็นรูป rv2 ยัด บอร์ด xl atx จังเลยจ้ะ
                      บอร์ดท่านขนาดเืท่าไหร่ครับ spec มันบอกว่า ATX (maximum 12” x 11”)

Comment

• ตัวอย่างระหว่าง
                        บอร์ด m4A89GTD-usb3 ATX Form Factor 12 inch x 9.6 inch (30.5 cm x24.4 cm )
                        บอร์ด 890FXA-ud7 XL-ATX Form Factor; ( 32.5cm x 24.4cm )

ความกว้าง เท่ากัน ความยาวๆกว่า 2 CM
                        บอร์ดในรูปเป็น atx ด้าน ซ้าย ขอแค่มีที่เหลือเพิ่มอีก 2cm ก็ใส่ได้อะครับ เพราะ รูน๊อตมันเท่ากัน
                        สงสัยอีก ว่า psu ม้านอยู่ตรงไหนอะครับ
                        Attached Files
                        Last edited by tanaphon99; 12 Jul 2010, 22:34:32.

Comment

ตัวอย่างระหว่าง
                          บอร์ด m4A89GTD-usb3 ATX Form Factor 12 inch x 9.6 inch (30.5 cm x24.4 cm )
                          บอร์ด 890FXA-ud7 XL-ATX Form Factor; ( 32.5cm x 24.4cm )

ความกว้าง เท่ากัน ความยาวๆกว่า 2 CM
                          บอร์ดในรูปเป็น atx ด้าน ซ้าย ขอแค่มีที่เหลือเพิ่มอีก 2cm ก็ใส่ได้อะครับ เพราะ รูน๊อตมันเท่ากัน
                          สงสัยอีก ว่า psu ม้านอยู่ตรงไหนอะครับ
                          หัวทิ่มอยู่ตรงท้ายเคสอะครับ

Comment

• สวัสดีเช้า ไปฝึกวันที่2

Comment

• ใกล้ได้เวลาจัดใหม่อีกรอบแล้ว

Comment

• ผมใช้อยู่ครับ RV02 ผมว่าใส่ได้ครับ

Comment

Working...
                                X