Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เริ่มแล้วครับ...เสร็จไปแล้ว 1 ขั้นตอน...กำลังไล่อากาศอยู่ครับ พองเพียบเลย....

Comment

• Ft01 เนี่ยเย็นดีครับ เงียบด้วย
      ไม่ดีอยู่อย่างไฟดูด 555
      เดี่ยวต่อกราวด์ หน่อย

Comment

• อยากขยับไปเล่นน้ำจัง สวยมาก

Comment

• Originally posted by papa nano View Post
          เริ่มแล้วครับ...เสร็จไปแล้ว 1 ขั้นตอน...กำลังไล่อากาศอยู่ครับ พองเพียบเลย....
          เร็วแหะ ไปตอนบ่ายยังเห็นกองอยู่เลย ลายคาบอนไฟเบอร์ ท่านทำมาเท่าไรครับ ที่ไหน สนใจ 07 เหมือนกัน

Comment

• คืนนี้ราตรีสวัสดิ์ครับผม

Comment

• Originally posted by jimmyhuman View Post
              อยากขยับไปเล่นน้ำจัง สวยมาก
              ระวังน้ำแตกนะท่าน....

ถามผู้รู้ด้วยครับ...(พอดีไม่รู้จะถามใครดี) TG-BZ500 เอา 4870-4890 ไหวมั้ยครับ
              ใครทราบช่วยตอบด้วยนะจ๊ะ ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by papa nano View Post
                เริ่มแล้วครับ...เสร็จไปแล้ว 1 ขั้นตอน...กำลังไล่อากาศอยู่ครับ พองเพียบเลย....

ได้ข่าวว่า วน loop กลับด้านหรอฮะ

Comment

• อรุณสวัสดิ์

Comment

• สวัสดีเช้า

Comment

• สเปน แชมป์ โลกครับ

Comment

• เริ่มต้นกับการทำงานวันแรกของสัปดาห์ ก็เจอเรื่องยุ่งยากซะแล้ว

Comment

• สงสารฮอล์แลนด์มาก นั่งร้องไห้เลย

แต่ก็ยินดีกับสเปนที่ได้แชมป์โลก เค้าเก่งจริงๆ

Comment

• Rv01 Rv02
                            ใครพอจะทราบไหมครับ ว่าใส่ 890fxa - ud7 มั้งครับ
                            ถ้าวัดจาก น๊อต รูล่าง สุด กลางรูน๊อต บอร์ดจะยาว อีก 4cm อะครับ รบกวนคนใช้เคสนี้ฟันธงหน่อยจ้า

Comment

• งึกๆงักๆ สงสัยงานจะงอก แน่ๆเลยเรา สาธุขอให้ใสได้ทีเทอะ สั่ง rv02 ไปแล้วด้วยจิ

Comment

• Originally posted by tanaphon99 View Post
                                งึกๆงักๆ สงสัยงานจะงอก แน่ๆเลยเรา สาธุขอให้ใสได้ทีเทอะ สั่ง rv02 ไปแล้วด้วยจิ
                                เด๊วคงมาตอบครับ

Comment

Working...
                                X