Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by enter116 View Post
    ของหรูมาแล้ว
    ว่าแต่เคสที่บอกว่าชุบนี่เอาไปชุบอะโนไดซ์ มาเหรอครับ
    Anodize ครับบบ
    Originally posted by kingkong@lt40 View Post
    ผมรอลอกเคสท่านดีกว่า อิอิ

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ

Comment

• ได้งานล่ะ เป็น รปภ.กึ่งดับเพลิง
        ฝึก 5 วัน เย้ ชอบฝึก แต่ไม่อยากเป็น รปภ เลย

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
          ได้งานล่ะ เป็น รปภ.กึ่งดับเพลิง
          ฝึก 5 วัน เย้ ชอบฝึก แต่ไม่อยากเป็น รปภ เลย
          ผมเคยเข้าฝึกกับทหารราบ และตชด. โหดใช้ได้เลย แต่ว่าฝีกของท่าน sekloso น่าจะเป็นเรื่องฝึกเรื่องความปลอดภัย การดับเพลิง เคยไปอบรมเรื่องนี้เหมือนกัน ห้อยตัวสไลด์ลงมาจากตึก มันดีครับ

ได้งานแล้ว ดีใจด้วยครับ มีงาน=มีเงิน นะครับ

Comment

• @ lemonstory

สวยมากๆเลยครับ

Comment

• Originally posted by lemonstory View Post
              เพิ่งเอาไปชุบมา เอาผลงานมาให้ดูครับ ^^

ของยังมาไม่ครบ ขาดอีกเยอะเลยเเต่คาดว่าจะถึงที่หมายในไม่ช้า ล่าสุด หม้อมาถึงละครับเเต่ยังไม่ได้ไปเอา มาทายกันว่าหม้อ 4 ตอน โดนภาษีเท่าไหร่....
              (คาดว่ากล่องใหญ่โตเเน่ๆ)

โล่งอกครับ ตอนเเรกเหลือบมอง นึกว่า 4000 - -" ช๊อคสุดๆ
              ท่านไปชุบมาจากไหนครับกำลังหาที่ชุบเหมือนกัน

ราคาประมาณเท่าไรครับ

Comment

• Originally posted by lemonstory View Post
                เพิ่งเอาไปชุบมา เอาผลงานมาให้ดูครับ ^^

ของยังมาไม่ครบ ขาดอีกเยอะเลยเเต่คาดว่าจะถึงที่หมายในไม่ช้า ล่าสุด หม้อมาถึงละครับเเต่ยังไม่ได้ไปเอา มาทายกันว่าหม้อ 4 ตอน โดนภาษีเท่าไหร่....
                (คาดว่ากล่องใหญ่โตเเน่ๆ)

โล่งอกครับ ตอนเเรกเหลือบมอง นึกว่า 4000 - -" ช๊อคสุดๆ
                คาดว่าจะอลังการแน่นอนครับงานนี้ รอชมผลงานครับ

Comment

• แวะมารายงานตัวครับ

Comment

• สวัสดียามดึกครับ แต่อาจเป็นหัวค่ำสำหรับใครบางคนก็ได้นะครับ
                    ฝากดันด้วยนะครับ หรือท่านสมาชิกคลับหินเงินจะซฺื้อ คิดราคาพิเศษครับ
                    คลิก

Comment

• Originally posted by paaekung View Post
                      ท่านไปชุบมาจากไหนครับกำลังหาที่ชุบเหมือนกัน

ราคาประมาณเท่าไรครับ
                      เเถวสมุทรปราการครับ ทั้งหมด 10 ชิ้น เฉพาะข้างใน เหมา 720 บาท ครับ เเต่มันมีบางชิ้นเป็นเหล็กผมต้องเอามาพ่นเองชุบไม่ได้ครับ

http://classified.sanook.com/item/6544719 ที่นี่ครับ ลองโทรไปถามก็ได้

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ

Comment

• รบกวนถามนิดนะครับ ผมซื้อ sst-st50f-230 ต่อจากเพื่อนมา 1000บาท ประกันเหลืออีก 2ปี (มันเปลี่ยนไปใช้ 80+ PLUS อะไรนั่นแหระ จึงเอาของเก่ามาขายไห้) ไม่ทราบว่ารุ่นนี้จ่ายไฟเป็นอย่างไรบ้าง อยากเอามาใช้กับการ์ดจอ HD 5850 ใหวหรือเปล่า(คิดว่ากำลังจะเปลี่ยนการ์ดจออยู่นะครับ) รบกวนผู้รู้ในคลับช่วยตอบทีนะครับ

Comment

• Originally posted by โหงพราย View Post
                            รบกวนถามนิดนะครับ ผมซื้อ sst-st50f-230 ต่อจากเพื่อนมา 1000บาท ประกันเหลืออีก 2ปี (มันเปลี่ยนไปใช้ 80+ PLUS อะไรนั่นแหระ จึงเอาของเก่ามาขายไห้) ไม่ทราบว่ารุ่นนี้จ่ายไฟเป็นอย่างไรบ้าง อยากเอามาใช้กับการ์ดจอ HD 5850 ใหวหรือเปล่า(คิดว่ากำลังจะเปลี่ยนการ์ดจออยู่นะครับ) รบกวนผู้รู้ในคลับช่วยตอบทีนะครับ
                            sstแจ๋ว อยู่แล้วจ่ายไฟ ok เลยครับ

Comment

• เดือนหน้าจะไปถอย HD 5850 มาใว้เล่นเกมใหม่ๆมั่งละ ขอบคุณ คุณ seklosoja นะครับ ที่ช่วยตอบ และขอรบกวนอีกนิดนะครับ ผมใช้เคส silverstone PS03 รุ่นนี้อยู่ http://www.overclockzone.com/mystery...s03/index.html ไม่ทราบว่า HD 5850 มันจะลงเคสได้เปล่าครับ
                              Last edited by โหงพราย; 10 Jul 2010, 10:59:38.

Comment

• Originally posted by โหงพราย View Post
                                เดือนหน้าจะไปถอย HD 5850 มาใว้เล่นเกมใหม่ๆมั่งละ ขอบคุณ คุณ seklosoja นะครับ ที่ช่วยตอบ และขอรบกวนอีกนิดนะครับ ผมใช้เคส silverstone PS03 รุ่นนี้อยู่ http://www.overclockzone.com/mystery...s03/index.html ไม่ทราบว่า HD 5850 มันจะลงเคสได้เปล่าครับ
                                เคสใส่ได้นะครับ แต่ไม่แ้น่ใจว่าไฟจะได้รึป่าว st50f-230 นี่ใช่ 500 W ป่าวครับ รอผู้รู้ ผู้เคยใช้มาช่วยตอบอีกที

Comment

Working...
                                X