Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แล้วสายไฟอย่างท่านประธานมีแบบสีฟ้าไหม แล้วหาได้ที่ไหนครับ

Comment

• ขอบคุณท่านจขกท ครับ

Comment

• เสียดาย TJ07 ที่ขายไปจัง

Comment

• ประธานไม่คิดเล่นน้ำบ้างหรอครับ

Comment

• สวยๆๆกันทั้งนั้น...................งั้นผมทำ 07 อีกซักตัวดีกว่า

Comment

• วันนี้ประธาน หายหน้า ไปทั้งวันเลย แฮะ
              ถ้าผ่านมา เห็นกระทู้นี้ช่วยตอบหน่อย
              http://forums.overclockzone.com/foru...postcount=1801

Comment

• Originally posted by P@RN View Post
                เสียดาย TJ07 ที่ขายไปจัง
                จัดใหม่เลยท่าน เหลียนลี่ขายไปยังครับ

Originally posted by jimmyhuman View Post
                ประธานไม่คิดเล่นน้ำบ้างหรอครับ
                เพิ่งฝึกได้ยังไม่ถึง 10 กระบวนท่าเลยครับ ถ้าวรยุทธกล้าแข็งกว่านี้ คงต้องไปฝึกใต้น้ำละครับ

Originally posted by colobo1 View Post
                สวยๆๆกันทั้งนั้น...................งั้นผมทำ 07 อีกซักตัวดีกว่า
                รอชมผลงานครับ

Originally posted by seklosoja View Post
                วันนี้ประธาน หายหน้า ไปทั้งวันเลย แฮะ
                ถ้าผ่านมา เห็นกระทู้นี้ช่วยตอบหน่อย
                http://forums.overclockzone.com/foru...postcount=1801
                ซิ้อจากเว็ปนี้

http://www.performance-pcs.com/catal...ba39398d777c3c
                Last edited by meo95; 6 Jul 2010, 11:39:45.

Comment

• สวัสดียามเย็นครับ ทุกท่าน

กินอะไรยังครับเนี่ย

พอดีได้ 9600GT เก่าๆ มาตัวนึง

ว่าจะเอามาทำ PhyX กับ 5770 ในเครื่องเก่า

ไม่รู้ว่าไอ้เจ้า ST50-F 230 (ตัวแสบผมอะแหละ) จะเอาอยู่ปล่าว เหอๆ

กลุ้มๆ หายไปนานเลยผม กลับมาก็ยังเฮฮาเหมือนเดิมแฮะ

^^
                  Last edited by tong1794; 5 Jul 2010, 17:51:35.

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
                    สวัสดียามเย็นครับ ทุกท่าน

กินอะไรยังครับเนี่ย

พอดีได้ 9600GT เก่าๆ มาตัวนึง

ว่าจะเอามาทำ PhyX กับ 5770 ในเครื่องเก่า

ไม่รู้ว่าไอ้เจ้า ST50-F 230 (ตัวแสบผมอะแหละ) จะเอาอยู่ปล่าว เหอๆ

กลุ้มๆ หายไปนานเลยผม กลับมาก็ยังเฮฮาเหมือนเดิมแฮะ

^^
                    กินกาแฟแล้วครับ 500 W หรือเปล่า น่าจะไหวนะครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                      กินกาแฟแล้วครับ 500 W หรือเปล่า น่าจะไหวนะครับ
                      ครับ 500W นั่นแหละ

เอิ้กๆ เดี๋ยว ว่างๆ ย้ายบ้านแล้วจะลองทำดูครับ

งานเยอะมากมายเลยช่วงนี้

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                        จัดใหม่เลยท่าน เหลียนลี่ขายไปยังครับ
                        ยังอยู่ครับผม มันขายไม่ออก

ตอนนี้ผมกำลังมอง SilverStone TJ10 ยิ่งถ้าเป็นตัว ESA หรือ Nvidia Edition ยิ่งแจ่มเลยครับ อยู่ครับ

Comment

• ตัวนี้หรือเปล่าครับ
                          BORKED

Comment

• แวะมาดูครับท่านประธาน+55555

Comment

• หัวเราะอารายเหรอท่านกบ

Comment

• เข้ามาดู

Comment

Working...
                                X