Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แอบแวะย่องเข้ามาใน club ตอนเค้าหลับกัน !!! อิอิ

Comment

• สวัสดีครับทุกท่าน

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
        สวัสดีครับทุกท่าน
        สวัสดีครับเพื่อนๆสมาชิทุกท่าน และ สวัสดีครับท่านประธาน วันนี้หายดีหรืยัง พักผ่อนมากๆนะครับ จะได้หายไวๆ+5555

Comment

• Originally posted by panuza View Post
          มาแล้ว งานเยอะจิงๆ

ขอโทษที่ช้านะคับ พอดีเรวๆเพือนผม ได้ใช้บอดเดียวกับท่านประท่าน

เอ่อ สเปคดังนี้ครับ
          ASUS: Crosshair IV Fomula
          CPU: Phenom II X6 1090T
          RAM: Kingston HyperX 4GB 1600 CL8
          ที่จริง ไม่ได้ตั้งใจจะซิอของแรง ๆ แบบนี้หรอกครับ กะว่าจะซิ้อถูก ๆ มาหัดลากเอา แต่ก็ทำไม่เป็นซักที พวกที่อยู่ใกล้กันก็ไม่เป็นครับ

ผมกับเพือนก็เลยจะจัดมาโชว์ air + ln2(ถ้าหาถังได้นะ)

เรวๆนี่
          โชว์หน้าจอ BIOS ด้วยนะครับ

Originally posted by y2k1977 View Post
          ฝันดีครับ เพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน พรุ่งว่ากันใหม่ หวัดดีครับผม
          สวัสดีวันใหม่ ครับ

Originally posted by enter116 View Post
          ราตรีสวัสดิ์ครับ
          อรุณสวัสดิ์ครับท่าน

Originally posted by Merfo View Post
          this is a book !!
          นึกถึงหนังเรื่องมือปืนโลกพระจันทร์ สตอเบอร์รี่ดองยังไม่หมดเลยครับท่าน สุดยอดจริง ๆ

Originally posted by aekshow View Post
          yes is no ok?

Originally posted by hangover View Post
          No . . . No . . . No . . . ! !

That is not a book , That is a box .

เรียนทั่นประธานฯที่เคารพ เนื่องด้วย HIS 3650 ของกระผมขอลากิจ(ถาวร)ยังไม่ว่างเอาไปเคลม

รบกวนขอยืม HIS 5850 ของทั่นประธานสักตัวเอามาใช้แก้ขัดไปก่อน

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าที่ทั่นประธานให้ยืมครับ . . . . . .
          ท่านต้องรอคิว 2 นะครับ มีคนจองคิว 1 แล้ว อิอิ

Originally posted by terngtk View Post
          แอบแวะย่องเข้ามาใน club ตอนเค้าหลับกัน !!! อิอิ
          เดี๋ยวเป็นหมีแพนด้านะครับ

Originally posted by y2k1977 View Post
          สวัสดีครับเพื่อนๆสมาชิทุกท่าน และ สวัสดีครับท่านประธาน วันนี้หายดีหรืยัง พักผ่อนมากๆนะครับ จะได้หายไวๆ+5555
          หายดีและท่าน

Comment

• Originally posted by hangover View Post
            No . . . No . . . No . . . ! !

That is not a book , That is a box .

เรียนทั่นประธานฯที่เคารพ เนื่องด้วย HIS 3650 ของกระผมขอลากิจ(ถาวร)ยังไม่ว่างเอาไปเคลม

รบกวนขอยืม HIS 5850 ของทั่นประธานสักตัวเอามาใช้แก้ขัดไปก่อน

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าที่ทั่นประธานให้ยืมครับ . . . . . .
            เมื่อยืมได้แล้วก็ส่งของที่เสียแล้วมาครับ ผมชอบ
            ขอบคุณที่ให้นะครับ

Comment

• Hello every body(อินเตอร์มั่วๆ ตอนสายๆ)

Comment

• -*- เด๋วนี้คลับเราได้รับอิทธิพลจากคนอินเตอมาเยอะจัง55

Comment

• Body Body Slammmmm

Comment

• Hello!
                    It is a book.

English snake..snake....and......fish..fish.

Comment

• -*- เอาเข้าไป ฮ่า ๆ

Comment

• Wow !!!

May be our club can Go Inter too.

But .... English skill is a lot of problem (- w -)

Comment

• You pankontikhi. 555+ ล้อเล่นน่า อย่าคิดมาก
                          inter กันพอได้แล้วมั้ง ผมปวดหัว แปลไม่ออก เรียนน้อย

ว่าง่ายๆ

ปวส. จบเทคนิค
                          ปวช จบเทคโนฯ
                          ม.ต้น จบระยองวิท
                          ประถม จบโรงเรียนประจำจังหวัด
                          อนุบาลนี่สิ จบ อนุบาลหมีน้อย 55555+

Comment

• อินเตอร์กันพอแล้ววว -*- ข้าพเจ้างงหลาย ฮ่า ๆ

Comment

• สวัสดีคลับครับ

Comment

• อรุณเบิกฟ้า นกกาโบยบิน
                                ออกหากินร่าเริงแจ่มใส
                                พวกเราเบิกบานรีบมาเร็วไว
                                ยิ้มรับวันใหม่ยิ้มให้แก่กัน.... ^ ^

Comment

Working...
                                X