Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวม OCZ ลำปางครับ อยากรู้พวกเรามีพลังแค่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รวม OCZ ลำปางครับ อยากรู้พวกเรามีพลังแค่ไหน

รวมพล ๆ คนลำปาง

พี่ของเพื่อนผมอยู่ลำปาง

เกี่ยวกันไม อิอิ

Comment

ลำปางค่บ
      หน๊าวหนาว +

Comment

ลำปางหนาวมากจากเด็กนครศรีฯ

Comment

รายงานตัวครับ อิอิ อยู่แถวหนองกระทิงเด้อ... ลำปางหนาวมาก

Comment

555+ ลำปาง

Comment

ลำปาง รายงานตัวคร๊าบบบบบ 555 ไปๆมาๆเชียงใหม่ลำปาง อิอิ

อยู่ตรงหอนาฬิกาเลย ตลาดอัศวิน ใครผ่านมาแวะมาหาได้ เหอๆๆๆ

Comment

คนลำปาง Add mail คุยกันเถอะครับ

Comment

ขออีเมลคนที่อยู๋ลำปางหน่อยครับ

Comment

ท่านอยู่แถวไหนหรอ ?

E-Mail อยู่ล่าง My Mood อ่ะครับ คลิ๊กเลย อิอิ ตัวที่ 3

Comment

Originally posted by Peavey View Post
                      ท่านอยู่แถวไหนหรอ ?

E-Mail อยู่ล่าง My Mood อ่ะครับ คลิ๊กเลย อิอิ ตัวที่ 3
                      นึกว่าอยู่
                      Platinum & Pantip Pratunam & Central World ^o^

Comment

เมลผม senk_zenk@hotmail.com ขอคนลำปางแอดเลยครับ

Comment

งานกาชาดพอดียังไมไ่ด้ไปเลยครับ..อิอิ..

Comment

Originally posted by MuMaZor View Post
                            นึกว่าอยู่
                            Platinum & Pantip Pratunam & Central World ^o^
                            อิอิ เคยไป 3 ครั้งเอง กำ แต่อยากไปอยู่อ่ะ อิอิ

แล้วไหงท่านไปอยู่ใน PSU ซะนี่ แคบนะท่าน

Originally posted by jeloly25 View Post
                            เมลผม senk_zenk@hotmail.com ขอคนลำปางแอดเลยครับ
                            แอดไปแล้วนะท่าน อิอิ

ปล.ลำปางร้านแต่งคอมนี่เหมือนงมเข็มในมหาสุมทรเลย เชียงใหม่ก็ดันขายแพงอีก เง้อ -*-
                            Last edited by Peavey; 30 Dec 2009, 22:19:36.

Comment

Originally posted by Peavey View Post
                              อิอิ เคยไป 3 ครั้งเอง กำ แต่อยากไปอยู่อ่ะ อิอิ

แล้วไหงท่านไปอยู่ใน PSU ซะนี่ แคบนะท่าน
                              มีงี้ด้วยหรอ หรือว่าไปติดใจหนุ่มๆแถวนั้น
                              Last edited by MuMaZor; 31 Dec 2009, 09:11:51.

Comment

Working...
                              X