Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cooler Master HAF Club Of Thailand

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Last edited by rawisut; 9 Jan 2013, 14:13:06.

Comment

• มีใครใช้เจ้า Corsair H100 กับเจ้า 912 มั้ยครับผม อยากทราบว่ามันใส่ด้านในได้พอดีมั้ยครับ

Comment

• Originally posted by rawisut View Post
        CM 912 ครับฝากใว้นิดนึง

อ่าพอดีไปเห็นเจ้า XSPC 120mm 2 ตัวใส่ 912 ได้ h100 น่าจะใส่ได้เหมือนกันเนอะครับ

Comment

• อ่าพอดีไปเห็นเจ้า XSPC 120mm 2 ตัวใส่ 912 ได้ h100 น่าจะใส่ได้เหมือนกันเนอะครับ[/QUOTE]

ด้านบนจะยึดพัดลมยากนึดนึงครับ ต้องยึดกับรูตะแกรงรังผึงเอา

Comment

• ขอบคุณท่าน rawisut เอารูปมาให้ดูด้วย ว่าแต่มันค่อนข้างแข็งแรงใช่มั้ยครับตรงนั้น 5555

Comment

• แข็งแรงใช้ใด้ครับไม่โยกไม่คลอน ผมก็ยึดแต่นี้ละครับขี้เกียจเจาะรูเพิ่ม

Comment

• ถ้าหาล้อตาม Homepro มาใส่ 912 มันจะดูทุเลสไหมครับ ใครเคยทำแล้วบ้างครับ

Comment

• HAF HB ครับ

Comment

• ขอเข้าคลับด้วยคนจ้า ฝากน้องเล็ก HAF-XB ด้วยจ้า

Comment

• Comment

• ถามหน่อยครับตอนนี้จะหาซื้อ COOLER MASTER HAF X ได้ที่ไหนบ้าง

Comment

• ขออยู่ด้วยคนกับน้องเล็ก HAF XB จร้า

Comment

• หม้อน้ำยี่ห้ออะไรครับ หนามาก

Comment

• ดันหน่อยตกไปจะล่างสุดแล้ว........

Comment

• Haf 912 ติด Corsair H100i ได้ไหมครับ

Comment

Working...
                                X