Announcement

Collapse
No announcement yet.

++++ Thermaltake club ++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามสมาชิกที่ใช้เจ้าspedoหน่อยว่ามันใส่5970ได้มั้ย แล้วความกว้างของฐานวางบอร์ดตั้งแต่ท้ายจนถึงสุดฐานรองบอร์ดมันยาวเท่าไหร่ครับผมดูมันแคบๆนะกลัวจาใส่ไม่ได้กำลังเล็งเคสตัวนี้อยู่

Comment

• HIS 5970 จะยาวราวๆ 37CM. เอาไม้บรรทัดวัดระยะดูครับว่าติดมั๊ย

Comment

• ผมใช้ 260 อยู่ น่าจะใส่ได้ แต่ต้องเลื่อนพัดลมขึ้นไป

Comment

• Originally posted by veza View Post
          HIS 5970 จะยาวราวๆ 37CM. เอาไม้บรรทัดวัดระยะดูครับว่าติดมั๊ย
          เช็คสเปกมาซะดิบดีแล้วเคสตัวเองนะใส่ได้อ่ะเป่า

Comment

• แวะมาดูครับ

Comment

• Originally posted by hotboyz View Post
              เช็คสเปกมาซะดิบดีแล้วเคสตัวเองนะใส่ได้อ่ะเป่า
              ลุ้นอยู่ --"

Comment

• จริงๆ5970ยาว 12 นิ้วนะครับ
                http://forums.techpowerup.com/showth...=109025&page=3

Comment

• กำลังไปถอย AOpen Nagus G6 แล้วครับแต่จะเก็บTT M9 ไว้เหมือนเดิม

Comment

• Case TT V3 black ใส่ CM V8 มันติดครับ พี่น้อง ไม่ทราบว่าพี่น้อง ใส่ติดกันบ้างไหมครับ มันติดตรงด้านบนอ่าครับมันดันไม่เข้า -.-

Comment

• TT V9 มารายงานตัวครับ
                      ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ^_^

Last edited by tonmoz; 22 May 2010, 20:59:09.

Comment

• White The Gunner

สวยดีครับท่าน ใ....

Comment

• จอสวย อิอิ

Comment

• Originally posted by tonmoz View Post
                            TT V9 มารายงานตัวครับ
                            ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ^_^

สวยมาก เลยท่าน อิอิ

Comment

• Originally posted by punapak View Post
                              Case TT V3 black ใส่ CM V8 มันติดครับ พี่น้อง ไม่ทราบว่าพี่น้อง ใส่ติดกันบ้างไหมครับ มันติดตรงด้านบนอ่าครับมันดันไม่เข้า -.-
                              ผมใส่ Sink สูงประมาณ 160mm ได้พอดีครับ ต้องดูว่าฐาน CPU ของ MB สูงแค่ไหนด้วยครับ

Comment

• โปรเจคล่าสุดกับ ThermalTake V3 BE เคสเล็กไส้ใหญ่

คลายข้อสงสัย Card จอทุกตัวในขณะนี้ ยัดเข้า ThermalTake V3 BE ได้แน่นอน

ตอนได้มายังไม่แน่ใจ กล่องมันแทบจะสูงเท่าเคส

ตอนจับยัด OK พอดีเลย

Comment

Working...
                                X