Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงสมาชิกที่ดันกระทู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Comment

Comment

ขายเกม PSVita และ PS3 ครับ

สนใจเกมไหนลองสอบถามได้ครับ หรืออยากดูรูปเกม PM มาสอบถามได้นะครับ

หรือเมลมา newzakung_love@hotmail.com หรือโทรมาสอบถามได้ครับ 089-1080548 นิวครับ

รายการทั้งหมดยังไม่รวมค่าส่งนะครับ แต่หากซื้อมากกว่า2ราย ค่าส่งฟรีครับ

ปล. ผมฝากเพื่อนขายไว้ที่เว็บ DGO ด้วยฝากเพื่อนเจ้าของ Mr.ganger

ติดต่อสอบถามได้ครับ ขอบคุณครับ

PS VITA

1. Resistance z3 โค้ดออนไลน์ยังไม่ได้ใช้ 1050

2. Lord Of Apocalypse z3 JP 800

3. Disgea3 ENG 1000

4. ArmyCorpseOfHell z3 790

5. Rayman Origins z3 ENG 900

PS3

1. DeusEX z2 ENG 590

2. Skylim z3 900

3. NeverDead z2 ENG 450

4. BattleField1 400

5. BattleField2 400

6. BattleField3 z3 โค้ดออนไลน์ยังไม่ได้ใช้ 850

7. CallOfDuty MW3 z1 850

8. Killzone2 z1 550

9. DynastyWarrior7 z2 ENG 750

10.NinjaGaiden 1+2 1500

11.DemonSoul The best 490

หากกลัวไม่ไว้ใจ สามารถนัดรับกับมือได้ที่ ปากเกร็ด เซ็นแจ้ง บิ๊กซีแจ้งครับ ทุกกล่องมีรอยขนแมวบ้าง

ไม่มีรอยบุบหรือแตก แผ่นไร้ร้อยเหมือนใหม่ 100% ครับ

Comment

เห็นด้วยครับ

Comment

รับทราบครับ

Comment

อยากให้แยกห้องเกมออกไปจากของเล่นครับ เป็นห้องต่างหากจากกันไปเลย ตั้งอะไร ตกไวมาก

Comment

Originally posted by puyfriend View Post
                ถ้าเขาทำตามกฏก็อย่าไปว่ากันเลยครับ ถ้าเขาจะมาดันทุก 30 นาที ก็แสดงว่าเขาไม่ได้มีงานประจำทำเขาอาจขายของในเนตเป็นหลักก็ได้ถ้านี้คืองานของเขาก็ปล่อยเขาเถอะ เหรียญมี2ด้าน เราควรมองให้ครบทุกมุม ถ้าเรามองว่าเราเสียเปรียบเขาเราก็มาดันทุกๆ 30 นาทีแบบเขาได้นี้ครับไม่มีใครห้าม ส่วนเรื่องที่ว่ามีการช่วยกันดัน มันอาจเป็นน้ำใจการช่วยกันเองก็ได้ครับถ้ามองในอีกแง่มุมคนที่บอกว่าตัวคนเดียวอาจจะไม่เคยมีน้ำใจไปช่วยดันให้ใครหรือเปล่า นี้ก็เป็นแง่มุมความคิดอีกมุมหนึ่งครับผม
                ชอบครับ...กด like ให้เลย....
                เห็นด้วยกับ MOd ครับ

Comment

(ชอบกด like ... ใช่กด love)

Comment

Originally posted by RESTAR View Post
                    (ชอบกด like ... ใช่กด love)

Comment

พี่เว็บมาสเตอร์ครับ แยกเกมต่างๆ กับของเล่นจะดีมากเลยครับ
                      กระทู้เกมนิก็ดันเอาๆ ของเล่นก็ดันเอาๆ ต่างคนต่างแข่งกันดัน
                      คนซื้อยังไม่ทันได้ดูกระทู้เลย ตกหายไปไหนแล้วก็ไม่รู้ ผมลงขายยังไม่ทันถึง5นาที ลงหน้าหายไปละ T^T ช่วยพิจารณาด้วยนะครับ

Comment

+1 จ้าาาาา

Comment

รับทราบ

Comment

+ 1 ครับ

Comment

คับผมๆ แต่ ใครมี เกม eyepet psp +กล้อง ผมรับอยุ่นะ สนใจ PM มาเลยคับ รอรับตลอดอ่ะคับ ราคาคุยกันคับ

Comment

เห็นด้วยครับ เห็นช่วยกันดันจนอยู่ข้างบนกันตลอดเลย โหดมาก

Comment

Working...
                                X