Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับซ่อม PSP เครื่องเกมส์อื่น ๆ ครับ+อุปกรณ์อะไหล่ PSP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันครับผม

Comment

• ดันครับผม

Comment

• ดันครับ

Comment

• UP

Comment

• ดันครับผม

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• กรอบmhนี่แท้อะป่าวอะครับ ราคาเท่าไรครับผม อยากดูรูป ตรงปุ่มใกล้ๆอะครับ

Comment

• ช่วยดันครับ

Comment

• Originally posted by pgsgod View Post
                      กรอบmhนี่แท้อะป่าวอะครับ ราคาเท่าไรครับผม อยากดูรูป ตรงปุ่มใกล้ๆอะครับ
                      กรอบที่ผมเปลี่ยนทั้งหมด ไม่ใช่ของแท้นะครับ....
                      แต่งานโอเคเลยนะครับ เกรด A ครับ
                      ตัวมอนฮันต์ ได้มา 2 ชุด แบบปุ่มใส แบบของแท้ครับผม...
                      งานสวยครับ...สนใจติดต่อครับ...
                      คงได้รับ พอร์ต LCD ตัวอ้วนแล้วนะครับ

Comment

• เพิ่มเติมครับ รูปกรอบใสตัวอ้วน
                        ลูกค้าเพิ่งมาเปลี่ยนที่บ้านวันนี้ครับ...

Comment

• ดันไปครับผม...
                          อันนี้รูปกรอบสลิมสีแดงครับ
                          ลูกค้านำมาเปลี่ยน แต่ผมลืมถ่ายรูปไว้
                          ลูกค้าเลยถ่ายรูปมาลงให้ครับผม..ต้องขอขอบพระคุณมาก ๆ ครับ

Last edited by teefaro; 23 Dec 2009, 10:26:02.

Comment

• ดันไปครับ

Comment

• ดันครับผม

Comment

• ดันครับ

Comment

Working...
                                X