Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Adidas ZX4000 4D Size 8UK ของ Rare Item หายากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Adidas ZX4000 4D Size 8UK ของ Rare Item หายากครับ

ขายรองเท้า Adidas ZX4000 4D

มีในไทยไม่กี่คู่ครับรุ่นนี้ อนาคตสาย Sneaker ไปอีกไกล

ขนาด 8UK , 8.5US

ขาย 19500 รวมส่ง Kerry ให้ครับ

นัดรับได้ใน กทมใ สยาม หรือ เดอะมอลบางแค หรือ เทาพรักษ์ สมุทรปราการ บางนา

สนใจ Tel 0868998995 โทมาคุยไดเลยครับ

Attached Files

สนใจคุยได้คับ

Comment

นัดรับ กทม หรือ สยามได้คับ

Comment

อนาคตไปไกลแน่นอน^^ สาย sneaker

Comment

Ib ได้นะคับ หรือ โทคุยได้คับ

Comment

บิลไทยป้ายไทยด้วยนะคับ

Comment

บิลไทยป้ายไทยด้วยนะคับ

Comment

ปิดการขายคับบ

Comment

Working...
                X