Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ระเบิดกรุ+++ปล่อยรองเท้าหลายคู่ ทั้งใหม่และมือสอง สภาพดีทั้งหมด Nike Adidas Asics..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ++ระเบิดกรุ+++ปล่อยรองเท้าหลายคู่ ทั้งใหม่และมือสอง สภาพดีทั้งหมด Nike Adidas Asics..

ปล่อยรองเท้าหลายคู่ครับ

เป็นรองเท้าของผมเองทั้งหมดครับ
    จะย้ายบ้าน ไม่อยากเก็บไว้ครับ

สนใจติดต่อ line: attogether
    หรือนัดรับได้ที่ BTS กรุงธนบุรีครับ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

คู่ที่ 1. ((ของใหม่ ป้ายไทย ครบกล่อง)) Adidas MND pk2 White มี 2 คู่ครับ ไซส์ >>> 9us/8.5 uk/27 cm ครับ >>> ขอขาย 6,390 บาท รวมส่ง EMS

คู่ที่ 2. ((ของใหม่ ป้ายไทย ครบกล่อง)) Adidas MND pk2 Navy ไซส์ >>> 8.5us/8 uk/26.5 cm ครับ >>> ขอขาย 5,790 บาท รวมส่ง EMS

คู่ที่ 3 ((ของใหม่ ป้ายไทย ครบกล่อง)) Nike kaishi 2.0 ไซส์ >>> 9.5us/27.5 cm ครับ >>> ขอขาย 1,990 บาท รวมส่ง EMS

คู่ที่ 4 ((ของใหม่ ป้ายไทย ครบกล่อง)) Nike air max1 ultra มีตำหนิเปื้อนที่พื้นรองเท้า ไม่มีผลต่อการใช้งาน ไซส์ >>> 9.5us/27.5 cm ครับ >>> ขอขาย 1,990 บาท รวมส่ง EMS

คู่ที่ 5 ((มือสอง)) Nike Air Max 90 Ultra Essential มีตำหนิเก็บงานด้านหน้ารองเท้า แต่ไม่น่าเกลียดครับ เอาไปใส่ลุยๆ ได้ ไซส์ >>> 9.5us/27.5 cm ครับ >>> ขอขาย 990 บาท รวมส่ง EMS

คู่ที่ 6 ((มือสอง)) Nike Air Huarache Navy มือสองสภาพดีครับ >>> 9.5us/27.5 cm ครับ >>> ขอขาย 1,290 บาท รวมส่ง EMS

Comment

dun

Comment

ดันหน่อยคับ

ต่อรองราคาได้ครับ

Comment

up

Comment

Working...
          X