Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nmd 9.5us ,Iniki 9.5us ,React 10us,Air270 10us,Air97 10us,Air90 10us,Air Flair 10.5us

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Nmd 9.5us ,Iniki 9.5us ,React 10us,Air270 10us,Air97 10us,Air90 10us,Air Flair 10.5us

ขอบคุณทาง OCZ ด้วยนะครับ

ขอขายรองเท้านิดหน่อย เป็นของใหม่เเละของใช้เเล้วครับ
    ทุกคู่เป็นของผมเอง ซื้อมาใช้ส่วนตัว ไซส์รองเท้าจะประมาณนี้ตลอดครับ
    ผมซื้อรองเท้าเรื่อยๆ เบื่อบ้าง ไม่ได้ใส่เเล้วบ้าง เป็นของเเท้ทุกคู่
    เริ่มเยอะก็ขอปล่อยออกบ้าง สอบถามรายละเอียดได้ไม่ซื้อไม่ว่ากันครับ
    ฉีด Crep protect ให้เเล้ว ทำความสะอาดง่ายเดินจะได้ไม่ต้องระวังน้ำมากครับ
    ผมขายไปเเล้วหลายคู่ก็อาจจะลบรูปออกบ้าง ไม่ต้องเเปลกใจครับ
    คู่ไหนมาขายเพิ่มก็จะลงรูป จะอัพเดทที่โพสเเรกตลอดนะครับ

1.Adidas Iniki Runner สีดำขาว
    (size 9.5us/9uk/43.5/27.5cm.) NEW
    ขาย 3,000 บาท

2.Adidas NMD R1 Stlt Pk สีเทาดำโซล่าพิ้งค์
    (size 9.5us/9uk/43.5/27.5cm.) NEW
    ขาย 4,000บาท

3.Adidas Prophere Bleached สีฟอกดำโซล่าเรด
    (size 10us/9.5uk/44eu/28cm.) NEW
    ขาย 3400บาท
    Sold

4.Nike Epic React Flyknit สีเทาดำเเดง
    (size 10us/9uk/44eu/28cm.) NEW
    ขาย 4,000 บาท

5.Nike Air Max270 Just Do It สีดำส้ม
    (size 10us/9uk/44eu/28cm.) NEW
    ขาย 4400 บาท

6.Nike Air Max270 สีไลท์โบนฮอทพั้นช์
    (size 10us/9uk/44eu/28cm.) USED
    ขาย 3200 บาท
    sold

7.Adidas Vengeful Boost สีดำคัสตอมไตรคัลเลอร์
    (size 9.5us/9uk/43.5eu/27.5cm.) USED
    ขาย 1,600 บาท
    Sold

8.Nike Air Max Flair สีดำ
    (size 10.5us/9.5uk/44.5eu/28.5cm.) USED
    ขาย 3,200 บาท
    Sold

9.Nike Air Max97 Ultra สีดำ
    (size 10us/9uk/44eu/28cm.) USED
    ขาย 3,800 บาท
    Sold

10.Nike Air Max97 Ultra สีซิลเวอร์
    ขาย 3,800 บาท
    Sold

11.Nike Air Max90 Essential สีดำเทา
    ขาย 1,600 บาท
    Sold

12.Nike Air Max270 Flyknit
    ขาย 3,800บาท
    Sold

ท่านใดสนใจ โทร/ส่งข้อความ 0805863452 ครับ
    ไลน์ Browncap หรือ PM ก็ได้ จะรีบตอบกลับครับ
    (ไลน์เป็นรูปถือกล้องเสื้อสีดำนะครับ)

สะดวกนัดรับเเถวปิ่นเกล้า เซนทรัล โลตัส พาต้า เมเจอร์
    เเมคโครจรัญสนิทวงศ์ ,เดอะมอลท่าพระ ,BTSตลาดพลู
    หรือ จัดส่ง EMS ไม่คิดค่าส่งครับ

ขอบคุณครับ

Prophere AR270 S1.jpg

AIR270 NMD STLT1.jpg

React Iniki v3.jpg
    Last edited by browncap; 3 Jan 2019, 21:38:39.

ส่วนนี้จะเป็นรูปเพิ่มเติมเเละข้อมูลรองเท้ารุ่นต่างๆ+ความคิดเห็นส่วนตัวบ้างครับ
    เผื่อบางท่านไม่มีเวลาไปดูของจริงในช้อป อาจจะยาวหน่อยนะครับ มันเป็นสไตล์ 555
    ใครไม่ชอบอ่านก็ดูไซส์เเละราคาในโพสเเรกได้เลย ผมจะเเจ้งราคาเเละอัพเดทไว้ที่โพสเเรกตลอดนะครับ

1.Adidas Iniki Runner สีดำขาว

รุ่นนี้จะทำอัปเปอร์เเนววินเทจ ใครตามอดิดาสมานานน่าจะชอบ
    ใช้ผ้าเนื้อนิ่ม ยืดตัวได้เยอะ หน้าผ้าจะไม่หนาเเน่นเท่าอัลตร้าบูส2.0,4.0
    เนื้อผ้าไม่เหมือนกันเเต่ถ้าเทียบการยืดน่าจะคล้ายอัลตร้าบูส3.0 เเต่ก็ไม่ได้ยืดเหมือนกันเป๊ะนะครับ
    ในส่วนมิดโซลใช้เทคโนโลยีบูสยอดนิยม นิ่มสบาย สีขาวคลีนลุคดูดี ตัดกับอัปเปอร์ดำสวยงาม
    ใส่เดินความนุ่มของพื้น การซัพพอทไม่เหมือนอัลตร้าบูส เเต่จะรู้สึกใกล้เคียงไปทาง NMD ครับ
    บริเวณเอ้าท์โซลจะใช้พื้นชั้นนอกเป็นยางใสสีกัม ยึดเกาะดี ใส่เดินเเล้วงอตัวยืดหยุ่นตามการใช้งานได้ดี
    เรื่องชื่อบางท่านอาจสงสัย อันนี้ต้องบอกว่าเดิมทีเปิดตัวมาใช้ชื่อรุ่นว่า iniki ได้ไม่นานก็เปลี่ยนชื่อเป็น i-5923
    รูปทรงดีเทลต่างๆเหมือนกันยันเงาครับ จะต่างกันเเค่สกรีนชื่อรุ่นไม่เหมือนกันเเค่นั้น
    สีใหม่ๆที่ออกมาทีหลังอาจมีการเปลี่ยนวัสดุในส่วนอัปเปอร์บ้าง เป็นการลองอะไรใหม่ๆครับ
    รองเท้ารูปทรงคลาสสิคที่ใช้พื้นบูสนิ่มๆ สีดำขาวใส่ง่ายครับ อนาคตเเรร์เพราะเปลี่ยนชื่อไปล่ะ ฮ่าๆ
    เป็นของใหม่ เเท้ป้ายไทย กล่องครบ อดิดาสสายคลาสสิคน่ามีไว้ครับ

Iniki BW S6.jpg

Iniki BW S4.jpg

Iniki BW S5.jpg
    Last edited by browncap; 4 Dec 2018, 22:55:57.

Comment

2.Adidas NMD R1 STLT PK สีเทาดำโซล่าพิ้งค์

รองเท้า NMD ทรง R1ยอดนิยม ปลั๊กดำตัดกับบูสขาว
      เอ้าท์โซลด้านล่างยางใสสีเทาดำ หนึบยึดเกาะดีครับ
      ตัวรองเท้ามาเเนวทูโทน สีโซล่าพิ้งค์ ส่วนปลายสีเทา
      ตัดด้วยลายเส้นสีดำทำให้สีดูโดดเด่นสวยงามครับ
      อัปเปอร์เป็นผ้า Prime Knit ผ้าถักยืดหยุ่นดี
      เนื้อผ้านิ่ม น้ำหนักเบา ขยายตามเท้าใส่สบายครับ
      ตัวนี้ STLT หน้าผ้าทอเเบบใหม่จะกระชับขึ้น
      ติดเท้ามากขึ้น ไม่ต้องกลัวรองเท้าขยับ หลุดขณะวิ่ง
      หรือเคลื่อนไหวเท้ามากๆเเล้วรองเท้าเคลื่อนเเบบตัวเก่า
      โดยส่วนตัวชอบกว่า R1 PK ตัวเดิม ใส่ไปนานๆมันไม่ย้วยมาก555
      เป็นของใหม่ป้ายห้อย มีกล่อง ดันทรง ทุกอย่างครบ
      ของเเท้ป้ายไทย ไม่ต้องส่องด้ายเย็บ เพ่งพื้นบูสให้ปวดตาครับ
      อดิดาสจับคู่สีลงตัว เป็นคัลเลอร์เวย์ที่เห็นไม่บ่อยนัก สวยงามเลยครับ :
      o

NMD stlt GP1.jpg

NMD stlt GP2.jpg

NMD stlt GP3.jpg
      Last edited by browncap; 4 Dec 2018, 22:56:10.

Comment

3.Adidas Prophere Bleached[/B] สีฟอกดำโซล่าเรด
        (size 10us/9.5uk/44eu/28cm.) NEW
        sold

ขอเพิ่มรุ่นนอกหัวกระทู้สักคู่ พอดีกำลังจัดระเบียบรองเท้าที่ไม่ได้ใช้ครับ
        ตัวนี้เป็นสนีกเกอร์ไลฟ์สไตล์ที่ทำออกมาในรูปทรงของรองเท้าแบบ Bulky เเนว Retro
        อัปเปอร์รูปเเบบนี้ดูภายนอกค่อนข้างใหญ่ เเต่ภายในก็ปกติ ใส่เดินไม่เเตกต่างครับ
        รูปทรงยอดฮิต บัลกี้/ชังค์กี้ เทรนด์ตามสมัยนิยม ใส่กับยีนส์ทรงสลิมสวยมากครับ
        ทรงนี้หลายๆเเบรนด์ก็ทำออกมา ทั้ง ไนกี้ อดิดาส พูม่า บาเลนซิเอก้า เเละอีกหลายเเบรนด์
        โพรเฟียร์ตัวนี้ อัปเปอร์จะต่างจากตัวอื่นๆ เพราะจะใช้ผ้า Canvas ฟอกขาวจนมีลวดลายสวยงาม
        บริเวณพูลเเทปด้านหน้าก็ตกเเต่งด้วยหนังนิ่มสีดำ เสริมด้วยสีเเดงโซล่าเรดโดดเด่นกำลังพอดี
        เเผ่นรองพื้นด้านในเป็นของ OrthoLite นิ่มสบาย ลดกลิ่นจากเหงื่อ เป็นอินโซลที่ดีมากจริงๆครับ
        ส่วนของพื้น Midsole ใช้วัสดุแบบ Polyurethane สีดำ เเละ Outsole ใช้ยางสีเเดงโซล่าเรด
        สวยดุดันมากๆ เห็นครั้งเเรกนึกถึงตัวที่คอลเเลบกับ Undefeated เเต่ตัวนี้ราคาถูกกว่าเยอะครับ
        ท่านใดชอบ บัลกี้/ชังค์กี้/เเด๊ดชูว์ เเบบเข้มๆ ดุดัน ใส่ได้ตั้งเเต่วัยรุ่นยันรุ่นใหญ่ ลองดูนะครับ
        เป็นของใหม่ เเท้ป้ายไทย มีกล่องทุกสิ่งอย่างครบครับ เป็นสีที่เดือดที่สุดของโพรเฟียร์เเล้วครับ

Prophere BR2.jpg

Prorhere BR4.jpg

Prophere BR3.jpg
        Last edited by browncap; 17 Dec 2018, 14:41:32.

Comment

4.Nike Epic React Flyknit สีเทาดำเเดง

รองเท้าวิ่งรุ่นใหม่ เเบบสวมยอดนิยมของยุคนี้
          ใช้วัสดุผ้าถักฟลายนิท ยืดหยุ่นดี รูเยอะระบายอากาศดี ใส่สบายครับ
          พื้นใช้เเบบโฟมรีเเอค ที่นิยามทางการตลาดว่า เบา นิ่ม เด้ง
          ด้านหลังมีเเถบรีเฟลคสะท้อนเเสง รุ่นนี้องศาพื้นด้านล่างไม่โค้งมากเเบบซูมฟลาย
          ใส่เดินเเล้วทรงตัวได้ดี ไม่เทไปด้านหน้า เเละยังซัพพอทเท้าได้ดีอีกด้วยครับ
          รีเเอคเป็นพื้นโฟมที่นิ่มยุบตัวเยอะใส่สบายมาก เเต่ไม่จะหนึบเด้งเเบบเวเปอร์ฟลายนะครับ
          ใช้งานดีทั้งวิ่งออกกำลัง หรือใส่เดินในชีวิตประจำวันเป็นรองเท้าไลฟ์สไตล์
          นิยมมากสำหรับเเฟนไนกี้ ราคาเหมาะสม ใช้ดีจริง ไปที่ไหนก็ต้องเห็นคนใส่รีเเอค
          ความเห็นผมรุ่นนี้ทั้งอัปเปอร์เเละพื้น เบาจริง นุ่มเด้งรู้สึกทันทีที่ทิ้งน้ำหนักลงไป
          ใส่สบายระบายอากาศดี เเละเป็นพื้นที่นิ่มมากอันดับต้นๆของไนกี้ตอนนี้เลยครับ
          ถ้าเทียบกับทางฝั่งอดิดาส คงใกล้เคียงกับอัลตร้าบูสอันเคจ,เพียวบูส
          เเต่ก็ไม่เหมือนกันนะครับ เเค่รู้สึกไปทางเดียวกัน
          พื้นมิดโซลนิ่มๆ อัปเปอร์เป็นผ้าถักไม่มีวัสดุเเข็งด้านข้าง
          ทรงของไนกี้รีเเอคจะเข้ารูปเท้า ผมเองใส่ตรงไซส์
          เพราะรองเท้าวิ่งชอบให้กระชับเเละปลายเท้าเหลือไม่มากไป
          เเต่ถ้าใครชอบใส่หลวมเเนะนำเพิ่มไซส์+0.5 ด้านข้างจะไม่รัดใส่สบาย
          ทั้งนี้ต้องพิจารณาตามรูปทรงเท้าของเเต่ละท่านด้วยนะครับ
          เป็นของใหม่ ของเเท้ป้ายไทย มีกล่องครบทุกอย่างครับ
          รองเท้าสีเทาดำตัดด้วยฮีลคัพสีเเดง Red Orbit
          สวยงามไม่ค่อยซ้ำใส่สวยเเน่นอน ของต้องมีครับ

React Fly s7.jpg

React Fly s5.jpg

React Fly s6.jpg
          Last edited by browncap; 4 Dec 2018, 22:56:36.

Comment

5.Nike Air Max270 JUST DO IT สีดำส้ม

ขอเพิ่มรุ่นนี้อีกสักคู่นะครับ
            Air Max 270 นำแรงบันดาลใจมาจาก 2 รุ่นเอกลักษณ์ที่มี Air ขนาดใหญ่อย่าง Air Max 180 และ Air Max 93
            รุ่นนี้โดดเด่นด้วยส่วน Air ที่ส้นขนาดใหญ่ที่สุดที่ Nike เคยผลิต ให้สัมผัสนุ่มสบายมากครับ
            ออกมาในเเพ็ค JUST DO IT โดยพิมพ์ข้อความที่บริเวณ Pull Tab ด้านหลัง สวยต่างจาก Air Max 270ตัวอื่นๆ
            อัปเปอร์เป็นผ้าตาข่าย ทำให้ใส่สบายระบายอากาศดี น้ำหนักเบาครับ
            ไนกี้เลือกใช้สีดำทำให้ใส่ง่าย เเละจุดเน้นใช้สีส้มทำให้สวยโดดเด่น สดใส ไม่เรียบจนเกินไป
            เป็นของใหม่ เเท้ป้ายไทย มีกล่องของครบทุกอย่างครับ ใครชอบเเอร์เเม็กลองดู น่าเก็บครับ

AIR270 JDI3.jpg

AIR270 JDI1.jpg

AIR270 JDI2.jpg
            Last edited by browncap; 4 Dec 2018, 22:56:57.

Comment

6.Nike Air Max270 สีไลท์โบนฮอทพั้นช์
              sold

ตัวนี้เป็น Air Max270 ตัวปกติ อัปเปอร์ไม่ใช่ฟลายนิทเเต่ก็ยังใส่สบายครับ
              ดีไซน์รุ่นนี้ได้มาจาก Air Max93 เเละAir Max180 ทำออกมาได้สวยมากครับ
              จุดเด่นคงเป็นถุงลมบริเวณส้นเท้าขนาดใหญ่ที่สุดเท่าที่ไนกี้เคยผลิตมา
              มองจากด้านหลังใหญ่เต็มตามาก โดดเด่นตั้งเเต่ระยะไกลครับ
              สวมใส่สบายนิ่มเด้งเเบบรู้สึกได้เมื่อทิ้งน้ำหนักลงไป พื้นโฟมยางด้านหน้าก็นิ่ม
              ถ้าเทียบกับทางอดิดาสใกล้เคียงไปทาง POD-S3.1
              เเค่คล้ายความรู้สึกตอนเดินเเต่ลุคการเเต่งตัวต่างกันชัดเจนครับ
              ตัวนี้ไนกี้เลือกใช้สีไลท์โบนน้ำตาลอ่อนตัดด้วยลายสีดำลงตัวมากๆ
              เเละใช้ถุงลมขนาดใหญ่สีชมพูฮอทพั้นช์โดดเด่นมาก
              ซึ่งสีฮอทพั้นช์สำหรับผมเเล้ว เป็นสีประจำของเเอร์เเม็ก270เลยครับ
              เป็นของผ่านการใช้งานเเล้วเเต่สภาพยังสวยงาม พื้นเเทบไม่สึกครับ
              ของเเท้ป้ายไทย มีกล่องทุกอย่างครบครับ
              ท่านใดสายสปอร์ทลองพิจารณาดูนะครับ

AIR270 HP5.jpg

AIR270 HP3.jpg

AIR270 HP4.jpg
              Last edited by browncap; 3 Jan 2019, 21:38:04.

Comment

7.Adidas Vengeful
                (size 9uk/9.5us/27.5cm.) USED
                ขายเเล้ว

เป็นรองเท้าวิ่ง ทรงสวย มิดโซลเป็น Boost นิ่มเด้ง
                เอ้าท์โซลด้านล่างจะเป็นยางนิ่มสีฟ้ายึดเกาะดีครับ
                น้ำหนักเบา ระบายอากาศดี ใส่วิ่งไป2ครั้ง
                พื้นสึกไปเล็กน้อยเท่านั้น เหลืออีกเยอะ ดูได้ตามภาพเลยครับ
                ตัวนี้ผมคัสตอมสีตรงโลโก้สามขีดด้านข้างรองเท้า
                ให้เป็นน้ำเงิน ขาว เเดง สีเดิมจะเป็นดำล้วนนะครับ
                อักษรตรงแผ่นรองพื้นด้านในยังไม่ลอก อัปเปอร์ไม่ขาดไม่ถลอก
                เป็นของเเท้ ป้ายไทย มีกล่องครับ

Venge s10.jpg

Venge s9.jpg

Venge s8.jpg
                Last edited by browncap; 27 Nov 2018, 14:29:51.

Comment

8.Nike Air Max Flair
                  (size 10.5us/9.5uk/44.5eu/28.5cm.) USED ขายเเล้วครับ

รองเท้าไลฟ์สไตล์สี Triple Black เรียบ ดุดัน สวยงาม เป็นสีที่ค่อนข้างชอบเป็นการส่วนตัวครับ 555
                  ปฏิเสธไม่ได้เลยว่าเวลาซื้อรองเท้านอกจากฟังก์ชั่นการใช้งานเเล้ว ดีไซน์,ดีเทลต่างๆของรองเท้าก็สำคัญ
                  ยิ่งพอซื้อไปนานๆ ก็จะอยากได้ดีไซน์ที่เเตกต่าง โดดเด่น ไม่จำเจกับเเบบเดิมๆ ใส่เเบบเบสิคมาหลายปีบางทีก็เบื่ออ่ะครับ
                  จุดเด่นของรุ่นนี้อยู่ที่พื้น Air Unit ใช้ถุงลมขนาดใหญ่เต็มความยาวพื้น รองรับเเรงกระเเทกได้ดี
                  เเละเป็นดีไซน์ที่สวยเป็นเอกลักษณ์ของไนกี้ ถุงลมใหญ่ชัดเจนมาเเต่ไกล พื้นสีดำยังใส่ง่ายไม่ค่อยเปื้อนอีกด้วยครับ
                  จุดเด่นอีกอย่าง ที่เห็นได้ชัดก็โลโก้คำว่า "AIR" ขนาดใหญ่ บริเวณอัปเปอร์ด้านนอกทำให้ดูโดดเด่น
                  เเตกต่างจากรองเท้าดำรุ่นอื่นๆ ซึ่งก็เอาดีไซน์มาจากรองเท้ารุ่น Air More Uptempo นั่นเองครับ
                  รุ่นนี้ลิ้นรองเท้าเป็นเเบบสวมตามสมัยนิยม ปากรองเท้าจะเป็นผ้าผสมอิลาสติกยืดหยุ่นรัดข้อเท้า
                  ทรงรองเท้ารุ่นนี้เข้ารูปกระชับ โดยส่วนตัวผมเพิ่มไซส์ +0.5 ด้านข้างจะไม่รัดมากใส่สบายครับ
                  เป็นของผ่านการใช้งานเเล้ว มีกล่องครบ ป้ายไทย ใครชอบระบบถุงลมเเอร์เเม็ก ดำดุดัน ต้องจัดครับ

otb v3.jpg

otb u5.jpg

otb u6.jpg
                  Last edited by browncap; 26 Nov 2018, 20:09:43.

Comment

9.Nike Air Max97 Ultra black
                    (size 10us/9uk/44eu/28cm.) USED ขายเเล้วครับ

เป็นเเอร์เเม็กรุ่นที่ผมมีหลายคู่ ออกเเบบสวยไม่เอ้าท์ เป็นไอคอนของสตรีทเเวร์ตัวนึงเลยครับ
                    รองเท้าสีดำใส่ง่ายเข้ากับชุดได้หมด เป็นรุ่นใหม่อัลตร้า เเต่ยังคงเอกลักษณ์ของรุ่น97ครบ
                    รูปทรงลวดลายต่างๆรวมทั้งเเถบรีเฟลคบริเวณอัปเปอร์ด้วยครับ โดนไฟเเล้วสวยโดดเด่นมากครับ
                    มีการปรับปรุงจากตัวเก่า OG ให้ใส่สบายมากขึ้น โดยออกเเบบใหม่ใช้วัสดุที่มีน้ำหนักเบาขึ้น
                    ปรับเเรงดันลมบริเวณถุงลมที่พื้นรองเท้าให้น้อยลง เพื่อให้ยุบตัวรองรับเเรงกระเเทกใส่สบายขึ้น
                    ปรับทรงด้านหน้าบริเวณโทบ็อกให้กว้างไม่บีบนิ้วเท้าเเบบตัวเก่า สามารถใส่ตรงไซส์ได้เลยครับ
                    ผมใส่เดินห้างไปไม่เยอะ พื้นเเทบไม่สึกดูได้ตามภาพ รองพื้นด้านใน Swoosh ไม่ลอก
                    ส่วนสีขาวข้างซ้ายตรงส้นมีรอยเปื้อนเล็กน้อย อัปเปอร์ส่วนผ้าทั้งหมดไม่เปื้อนไม่ขาด
                    ถุงลมสวยใส เเน่น ไม่รั่ว เเถบรีเฟลคดำมีเต็ม ทั้งที่รอบตัวรองเท้าเเละที่ลิ้น ไม่มีรอยถลอก
                    บอกตามตรงว่าเเถบรีเฟลคสีดำอาจจะสะท้อนเเสงไม่มากเท่าเเถบสีซิลเวอร์ในตัวอื่นนะครับ
                    ผมเปลี่ยนเชือกเป็นเเบบรีเฟลคสีดำซิลเวอร์เเถมไปด้วยตามภาพ โดนไฟเเล้วสะท้อนเเสงสวยมากครับ
                    เป็นของผ่านการใช้งานเเล้ว มีกล่อง ป้ายไทย ทุกอย่างครบ เชือกรองเท้าเดิมสีดำก็มี ยังไม่ได้ใช้เลยครับ

oct nk4.jpg

oct nk3.jpg

oct nk2.jpg
                    Last edited by browncap; 26 Nov 2018, 20:18:37.

Comment

10.Nike Air Max97 Ultra Silver Bullet
                      ขายเเล้วครับ

ขอเพิ่มเเอร์เเม็ก97อัลตร้า อีกสักคู่นะครับ
                      เป็นเเอร์เเม็กรุ่นที่ผมมีหลายคู่ทั้งตัวอัลตร้าเเละตัวโอจี
                      ออกเเบบสวยยอดนิยมมาตลอด เป็นไอคอนของสตรีทเเวร์ตัวนึงเลยครับ
                      รองเท้าสีซิลเวอร์ ดีไซน์โดดเด่นเเละเป็นเอกลักษณ์มาก
                      เป็นสีที่ขายดี เข้าช้อปเมื่อไรไซส์มาตราฐานชายหมดไวมากครับ
                      รุ่นนี้ดีไซน์ของอัปเปอร์รองเท้า ผู้ออกเเบบได้เเรงบันดาลใจมาจากหยดน้ำ
                      หรือทางไนกี้ทำการตลาดว่ามาจากรถไฟหัวกระสุน ก็เเล้วเเต่จะมองละครับ
                      ตัวนี้เป็นรุ่นใหม่อัลตร้า เบา ใส่สบาย เเต่ยังคงเอกลักษณ์ของรุ่นเเอร์97ครบ
                      พื้นใช้เป็นระบบถุงลมเต็มความยาวรองเท้า เเกนด้านในถุงลมสีเงิน
                      รูปทรงลวดลายต่างๆ รวมทั้งเเถบรีเฟลคบริเวณอัปเปอร์ โดนไฟเเล้วสวยมากครับ
                      ผมใส่เดินห้างไปไม่เยอะ พื้นเเทบไม่สึก สภาพสวยดูได้ตามภาพ
                      เเผ่นรองพื้นด้านใน Swoosh ไม่ลอก ถุงลมสวยใส เเน่นเด้ง
                      เเถบรีเฟลคมีเต็ม ทั้งที่รอบตัวรองเท้าเเละที่ลิ้น ผ้าที่ตัวรองเท้าไม่ขาดไม่ถลอก
                      ตัวนี้ผ่านการใช้งานเเล้ว บริเวณพื้นส่วนสีขาวมีรอยเปื้อนบ้างเล็กน้อยครับ
                      เป็นซิลเวอร์บุลเล็ทที่น่าเล่นมากราคาเบาๆ ตัวโอจีราคาเเรงกว่าเยอะเป็นเท่าตัวครับ
                      เป็นของแท้ป้ายไทย มีกล่อง ทุกอย่างครบครับ
                      (ตัวนี้เชือกรองเท้าเดิมนะครับ)

AIR97 ul s11.jpg

AIR97 ul s3.jpg

AIR97 ul s4.jpg
                      Last edited by browncap; 15 Nov 2018, 04:02:43.

Comment

11.Nike Air Max90 Essential
                        ขายเเล้วครับ

ไม่รู้จะเล่าอะไรเลยครับโมเดลนี้ เพราะคงรู้จักกันดีอยู่เเล้ว ไนกี้ผลิตขายมาอย่างยาวนาน เเมสมากๆ
                        เอาสั้นๆละกันนะครับ ผมใส่ไปดูหนังครั้งเดียว มันใหม่มาก ถ้าไม่บอกก็ไม่รู้ว่าผ่านการใช้งานเเล้ว
                        มีกล่อง ทุกอย่างครบ ป้ายไทยก็มี อยู่ในกล่อง(ลืมเอาออกมาถ่ายรูปครับ)
                        ในรูปผมเปลี่ยนเชือกปลายเป็นสีเทานะครับ เชือกเดิมสีดำล้วนอยู่ในกล่อง
                        รองเท้าสีดำเทา,เทาดำ,ดำขาว,ดำเเดง,ดำล้วน ดำเป็นหลัก ดำเยอะๆ สีประมาณนี้ผมมีซ้ำหลายคู่
                        ขอปล่อยออกบ้างนะครับ ใครก็ได้ช่วยมาเอาไปที...555

otb u1.jpg

otb u3.jpg

otb u2.jpg
                        Last edited by browncap; 26 Nov 2018, 20:12:35.

Comment

12.Nike Air Max 270 Flyknit
                          (size 10us/9uk/44eu/28cm.) NEW ขายเเล้วครับ

รุ่นนี้ดีไซน์ได้มาจาก เเอร์เเม็ก93 เเละเเอร์เเม็ก180 เเล้วก็มาออกเเบบใหม่ให้อินเทรนด์มากขึ้นครับ
                          ใช้วัสดุอัปเปอร์เป็นผ้าถักฟรายนิท ขยายยืดหยุ่นดีไม่อึดอัดเท้า ระบายอากาศดี ใส่สบายกว่า270ตัวปกติครับ
                          จุดเด่นที่สำคัญคงเป็นถุงลมบริเวณส้นเท้าขนาดใหญ่ที่สุดเท่าที่ไนกี้เคยผลิตมา มองจากด้านหลังใหญ่เต็มตามากครับ55
                          สวมใส่สบายนิ่มเด้งเเบบรู้สึกได้เมื่อทิ้งน้ำหนักลงไป ต่างจากพวกเเอร์เเม็ก1,90,95,97 ชัดเจนครับ
                          โดยส่วนตัวรู้สึกเป็นระบบถุงลมที่ใส่เดินสบาย พื้นโฟมยางด้านหน้าก็นิ่มเเละจะรู้สึกสูงขึ้นกว่ารุ่นอื่นนะครับ
                          ถ้าเทียบกับทางอดิดาสใกล้เคียงไปทาง POD-S3.1 เเค่คล้ายความรู้สึกตอนเดินเเต่ลุคการเเต่งตัวต่างกันชัดเจนครับ
                          การจับคู่สีเลือกมาได้สะดุดตา สีขาว น้ำเงิน Racer Blue ตัดด้วยสีส้ม ดูสดใส สะอาด คลีนลุค
                          เเต่ก็ยังเเต่งตัวง่ายด้วยโทนสีขาวที่ตัวรองเท้า หาถุงเท้าสีเข้ากันมาใส่คู่กันหล่อสุดๆ
                          ใส่กับยีนส์ซีดก็ได้ ใส่กับซิปเปอร์,จ็อกเกอร์,ยีนส์สีดำ,น้ำเงินเข้มก็โดดเด่นสวยงามครับ
                          เเผ่นรองพื้นด้านในดีเทลมาเต็มมากๆ สกรีนลายสวย 3.26เเอร์เเม็กเดย์ด้วยครับ
                          โดยส่วนตัวผมใส่ตรงไซส์ เเต่ถ้าท่านใดชอบรัดกระชับเเนะนำลดไซส์ -0.5ครับ
                          เป็นของใหม่มีอุปกรณ์ครบกล่อง ป้ายไทย สายเเอร์เเม็กโมเดิร์นน่าจัดครับ

Aug s2.jpg

Aug s4.jpg

Aug s3.jpg
                          Last edited by browncap; 30 Nov 2018, 12:20:40.

Comment

ทุกคู่เป็นของผมเอง ซื้อมาใช้ส่วนตัว
                            ของเเท้ทุกคู่ พอเริ่มมีเยอะก็ขอขายออกบ้าง
                            สอบถามรายละเอียดต่างๆได้ ไม่ซื้อไม่ว่ากันครับ

ฉีด crep protect ให้เเล้ว
                            ใส่เดินจะได้ไม่ต้องระวังน้ำมากครับ
                            ขอบคุณครับ

Crep s1.jpg
                            Last edited by browncap; 7 Dec 2018, 22:54:56.

Comment

Comment

Working...
                              X