Announcement

Collapse
No announcement yet.

RED WING ,Thorogood,Hawkins แท้ทุกคู่ครับ 40,42

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] RED WING ,Thorogood,Hawkins แท้ทุกคู่ครับ 40,42

RED WING ,Thorogood,Hawkins แท้ 100% ทุกคู่ครับ 40,42
    กดไลค์กด แชร์ตามลิ้งค์เพจนี้เลยครับ https://www.facebook.com/PK.SHOESshopp/
    รอบที่แล้วใคร inboxมาจอง พ่อค้ากำลังจัดส่งนะให้นะครับ

ล็อตนี้มาใหม่ 5คู่นะครับ สวยๆเดิมๆ พื้นแน่นๆครับ

สนใจคู่ไหน inbox มาเลยครับ ของดีมีมาเรื่อยๆครับ
    ุ่
    รอบนี้ hawkins มาเพิ่ม 2 นะครับ สวยๆเลย

ประเดิมด้วยคู่แรกครับ สวยๆ จัดโปรลดกระหน่ำไปเลยจ้าา
    Red Wing 8138 บูท 6-Inch Moc ยอดนิยม สีน้ำตาลเข้มอมสีแดงเพลิง หนังย่นนิ่ม พื้นขาว red wing สภาพโดยรวมสวยมากครับ ขนาด 7.5D/25.5CM เดิม 3900 SALE!!! 3300 รวมส่ง

Red Wing 8138 บูท 6-Inch Moc ยอดนิยม สีน้ำตาลเข้มอมสีแดงคู่นี้สีจะออกอ่อนกว่านิดๆนะครับ พื้นเดิม ซอฟในเดิม ครับ สวยๆ จีบงามๆ ขนาด 7.5D/25.5CM เดิม 3900 SALE!!! 3300 รวมส่ง

Red wing 8166 ป้ายหมา สีสุดclassic หาไม่ได้แล้วครับรุ่นนี้สีนี้ หายากมากๆๆเก็บไว้ใส่ สวยๆเท่ๆ ดิบๆเลยครับ size 7D ด้านใน 26CM คู่นี้ขายแค่ 3300 รวมส่งไปเลยครับ

Red wing 2877 ป้ายเล็ก ปี 1990 เดิมๆ สภาพดี จัดเป็นอีกรุ่นที่หายาก น่าเก็บครับ เบอร์ 9EE วัดพื้นได้ 27CM หนังนูบัค มีเสน่ห์เวลาเก่าๆเซอร์ๆครับ เชดสีออกคล้ายๆกางเกงยีนต์ สีมอคค่ากาแฟ หนังนุ่มใส่สบายเท้า คู่นี้ขายแค่ 3000 รวมส่งครับ

Thorogood size 7M/24cm เหมาะกับเท้าเบอร์38-39 ครับ สภาพสวยมากครับ ยังใหม่ๆ สีน้ำตาลอ่อน ใส่ขับรถ ลุยๆสบายครับ SALE!!! 3100 รวมส่ง

Hawkins size 7M/25cm เหมาะกับเท้าเบอ40 ครับ สภาพสวยมากครับตัวนี้ใครได้ไปคุ้มสุดๆครับ ใส่ได้อีกนาน ผญ.ก็ใส่ได้นะครับ ตัวนี้พื้นเดิมๆแน่นๆครับ สีเชอรี่ แดงเข้ม ใส่สบายครับ คู่นี้ขาย ราคา 1200 รวมส่งครับ

Hawkins size 8H/26.5cm เหมาะกับเท้าเบอ42 ครับ สภาพดีอีกคู่ครับ ใส่ได้อีกนานๆหลายปีครับ ตัวนี้พื้นเดิมๆแน่นๆ เสริมส้น สีน้ำตาลอ่อน ใส่สบายครับไสตล์รองเท้าหนังครับ คู่นี้ขาย ราคา 1200 รวมส่งครับ

[/CENTER]
    Last edited by smyloveu; 13 Aug 2019, 09:03:58.

ไซต์ ผญ.ก็มีนะครับ ใส่สวยๆ เท่ๆเลยครับ

Comment

hawkins มาใหม่ 2 คู่นะครับ
      Last edited by smyloveu; 7 Jul 2018, 14:17:02.

Comment

สอบถามรายละเอียดได้นะครับ

Comment

ลดกระหน่ำไปเลยจ้าาา SALE

Comment

ดันตอนดึกจ้า

Comment

Red wing 2877 ป้ายเล็ก ปี 1990 #### ติดจองครับ####

Comment

สนใจคู่ไหนไซต์ไหน พ่อค้า จะหามาให้นะครับ ข้อความไว้เลย

Comment

เหลือ 4 คู่ครับ

Comment

ดันเช้าๆ

Comment

9.47

Comment

12.17

Comment

มาแล้วจ้าา เหลือ 4 คู่ครับ

Comment

เหลือ 3 คู่ครับ
                            1.ขายแล้ว
                            2.ขายแล้ว
                            5.ขายแล้ว

Comment

สินค้าเข้าทุกอาทิตย์ครับ ใหม่ๆมาแล้วครับ

สินค้าเข้าทุกอาทิตย์ครับ ใหม่ๆมาแล้วครับ

Comment

Working...
                              X