Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับสั่งทำเชือก Converse Multi Eyelet เนื้อเชือกเหมือน 100%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] รับสั่งทำเชือก Converse Multi Eyelet เนื้อเชือกเหมือน 100%

เชือก Multi Eyelet ตัวเชือกเหมือนเลย หัวไม่เหมือนนะครับ

มีสีดำ และสีน้ำตาล

Update ปี 2023 มีของสั่งได้ครับ

ทัก Line เลย พร้อมให้คำแนะนำได้ครับ

ราคากันเองครับ แฟนพันธุ์แท้ชอบ Converse เหมือนกันอยากให้มีเชือกใส่
    เข้าใจหัวอกคนใส่ Multi Eyelet เวลาเก่าเซ่อกำลังดี ดันเชือกเปื่อยยืดขาดซะงั้น
    ว่าไปครับราคากันเอง

เส้นเล็กขนาดเท่าเชือกแท้ เหมือนกันเลย ใส่ทดแทนได้ 100%
    Multi Eyelet Low ยาวเส้นละ 2.9 เมตร ราคาคู่ละ 190 บาท (ส่งของภายใน 1-2 วันครับ)
    Multi Eyslet Hi ยาวข้างละ 3.4 เมตร ราคาคู่ละ 240 บาท (ส่งของภายใน 1-2 วันครับ)
    Chuck Taylor Hi ยาว 1.5 เมตร ราคาคู่ละ 90 บาท มีของพร้อมส่งครับ

ค่าส่ง EMS 40 บาท (ซื้อกี่เส้นค่าส่งก็ 40 บาทครับ)
    ไม่มีหน้าร้านนะครับ
    สนใจติดต่อ Max 08-4466-4644
    Line : thinker_man

สำหรับท่านที่อยากกำหนด ความยาวเองก็สั่งได้ด้วยนะครับ
    บางคนใส่เชือกความยาวเดิมๆ ว่ายาวเกินไป ต้องพันหลายรอบ รำคาญสามารถสั่งความยาวสั้นลงได้ครับ

เครดิตคนขาย ผมขายรองเท้า Converse JV มาหลายร้อยคู่แล้วครับ สบายใจได้

Converse John Varvatos Multi Eyelet Low

รับซ่อมเชือก multi เดิม ด้วยวิธีย้ายหัวมาใส่เชือกใหม่ ได้เชือกใหม่หัวเดิม

Multi Eyelet Low ยาวเส้นละ 2.9 เมตร ย้ายหัวเหล็กเดิม ราคาคู่ละ 290 บาท (ส่งของภายใน 2-3 วันหลังจากได้รับเชือกเดิมครับ)
    Multi Eyslet Hi ยาวข้างละ 3.4 เมตร ย้ายหัวเหล็กเดิม ราคาคู่ละ 340 บาท (ส่งของภายใน 2-3 วันครับ)
    Last edited by maximizes; 28 Jun 2023, 10:37:23.

up

Comment

เชือก Multi eyelet ครับ

Comment

up

Comment

up

Comment

เชือก Multi eyelet

Comment

เชือก multi eyelet สั่งความยาวได้ครับ

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment

รับซ่อมเชือก multi eyelet

Comment

up

Comment

เชือก Multi Eyelet สั่งได้ครับ

Comment

ซ่อมเชือก multi eyelet เดิมได้ครับ (ย้ายหัว)

Comment

เชือก multi eyelet

Comment

Working...
                              X