Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ขายแล้ว)รองเท้า Adidas Superstar White สีขาวล้วน Size: 9 US มือ 1 ป้ายห้อย กล่องครบ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] (ขายแล้ว)รองเท้า Adidas Superstar White สีขาวล้วน Size: 9 US มือ 1 ป้ายห้อย กล่องครบ

รองเท้า Adidas Superstar White สีขาวล้วน มือ 1 ป้ายห้อย กล่องครบ (ใส่ลองแค่ตอนซื้อที่ shop แค่ครั้งเดียว ไม่เคยใส่อีกเลย)

ขายราคา ขายแล้ว!!! ครับ
    Size: 9 US (42.5)
    วันที่ซื้อมา: 02/12/2022 จาก shop adidas ที่เซ็นทรัล ลาดพร้าว
    เหตุผลในการขาย: ต้องการเปลี่ยนเป็นเงินครับ
    นัดรับดูของได้ สะดวก กทม.(สะพานควาย, อารีย์)

ในใบเสร็จ ซื้อมา 2 คู่ครับ ราคาตามจริงที่จ่ายเลยครับผม
    Last edited by jumpgta; 12 Mar 2023, 22:03:05.

ดันครับ สนใจเขามาสอบถามราคา ต่อรองได้ครับ ^^

Comment

ดันครับ ปรับราคาเหลือ 3,000 บาท ถ้วนครับ

Comment

ดันครับ ปรับราคาเหลือ 2,800 บาท แล้วครับ

Comment

ขายแล้วครับ sold out

Comment

Working...
          X