Announcement

Collapse
No announcement yet.

รองเท้า clarks หนังน้ำตาล มา2คู่ เบอร์ 8 UK - 9UK ถูกๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] รองเท้า clarks หนังน้ำตาล มา2คู่ เบอร์ 8 UK - 9UK ถูกๆครับ

ขายหมดแล้วครับ ขอบคุณครับ

รองเท้า clarks รุ่น Tilden Plain ผลิตประเทศอินเดีย
    เบอร์ 8 UK หรือ เบอร์ 42
    ของใหม่แท้ ราคาป้าย 3,990 บาท ขายเพียง 1,800 บ รวมส่งให้ด้วยครับ

รองเท้า clarks รุ่น Claude Plain ผลิตประเทศอินเดีย หนังแท้ นุ่ม เบามาก คู่นี้เป็น Extralight
    เบอร์ 9 UK หรือ เบอร์ 43 แบบสวมสลิปออน
    ของใหม่แท้ ราคาป้าย 4,990 บาท ขายเพียง 1,500 บ รวมส่งให้ด้วยครับ
    ***หมายเหตุ ที่คู่นี้ ราคาถูก ***
    เนื่องจาก ซ้าย ขวา สีรองเท้าต่างกันนิดนึงครับไม่มากครับ ดูได้ตามภาพมีข้างนึงสีซีดกว่าเล็กน้อย

Last edited by snuff; 1 Dec 2020, 22:34:53.

ขายหมดแล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
    X