Announcement

Collapse
No announcement yet.

" ไซส์ 46 " Nike Air ACG wildwood ของใหม่แท้จาก Carnival

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] " ไซส์ 46 " Nike Air ACG wildwood ของใหม่แท้จาก Carnival

ต้องการขายรองเท้า Nike Air ACG wildwood ของใหม่แท้จาก Carnival

ไซส์ US 12 UK 11 Euro 46 ตวามยาว 30 CM ครับ
    ขายเพราะใส่ไม่ได้ครับ รูปครับ

ค้องการขายที่ 2900 ครับ

[ จากราคาป้าย 4200 ]

ติดต่อ ไลน์หรือโทรที่ o86-3732357 ครับ

สะดวกนัดรับกับมือ ได้ที่ แมกแวลูพัฒนาการ โลตัสอ่อนนุช80 เดอะพาเซโอ้ ลาดกระบัง
    สวนหลวงร.9 โลตัสบางนา-ตราด(รามสองตรงข้ามเมกะบางนา)
    หรือ ใครสะดวกมารับกับมือถึงหน้าบ้าน สน. ประเวศ หรือ แอร์พอร์ทลิ้งค์สถานีบ้านทับช้าง ก็ได้ครับ

ต่างจังหวัด ส่ง EMS ให้ฟรีครับ เครดิตดีครับ เช็คได้
    Last edited by nimnim; 30 Dec 2019, 00:31:01.
Working...
X