Announcement

Collapse
No announcement yet.

รองเท้า Nike 9us สภาพกรุ๊บกริ๊บ แต่ราคารากหญ้าคับผม

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] รองเท้า Nike 9us สภาพกรุ๊บกริ๊บ แต่ราคารากหญ้าคับผม

ปิดกระทู้ ขอบคุณ overclockzone สำหรับพื้นที่ดีๆคับผม

ตัวนี้ซื้อจากช็อปไทยเกือบ 2000 สีนี้ Sole Out ตั้งแต่อยู่บนหิ้ง ไม่เคยเห็นsale พ่นน้ำยากันน้ำแล้ว ถ้าเลอะใช้ผ้าชุบน้ำบิดหมาดๆปาดเอาก็พอ สภาพเกือบ100 ไม่ขาด ไม่ปริ ไม่เคยซัก ไม่เคยโดนฝน ไม่อะไรทั้งนั้นคับ พื้นเต็มๆไม่สึก ชอฟเดิมเชือกเดิม ใส่ไม่ถึง10ครั้ง
    ขอขาย 490 รวมส่งลงทะเบียน ถ้า ems ขอเพิ่ม 50 แถมเสื้อ dgk ไปอีก1ตัว ขอท่านที่สะดวกพร้อมโอน ท่านใดไม่สบายใจผ่านได้เลย รูปถ่ายจากกล้องมือถือราคาไม่กี่พัน ไม่ใช้แอฟ ไม่มีการตกแต่งใดๆทั้งสิ้นคับ สนใจโทรเลย 097-168-0-168 / T
    Attached Files
    Last edited by slate; 25 Jul 2019, 18:07:24.

รูปเพิ่มคับ

Comment

ต่อๆ

Comment

ยังอยู่นะคับ inbox ตอบช้า เพราะ เด่วนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาแล้วคับ โทรมาจะเร็วกว่า หรือจะยิงมาก็ได้คับ เด่วโทรกลับ

Comment

ปิดกระทู้ ขายแล้วคับผม

Comment

ส่งเรียบร้อยคับผม อิอิ

Comment

Working...
            X