Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย รองเท้ามีตำหนิ ปากอ้า พื้นหลุด 4คู่ ถูกๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย รองเท้ามีตำหนิ ปากอ้า พื้นหลุด 4คู่ ถูกๆครับ

ขายแล้ว ขอบคุณoverclockzoneมากครับ

รองเท้ามีตำหนิ ปากอ้า พื้นหลุด ลองเอาไปซ่อม ทากาวหรือเย็บเอ็นไรดูนะครับ ขายเหมาถูกๆครับ4คู่
    แถมไนกี้เก่าๆให้อีกคู่ด้วยครับ

Nike แท้ - พื้นหลุดทั้งสองข้าง น่าจะเพราะวางไว้นานไม่ได้ใส่
    Sanuk แท้ - ปากอ้า
    Converse อันนี้ซื้อมือสองมาดูไม่เป็น ตีเป็นของเทียบ - ข้างขวาขอบฉีก
    Vans เทียบ - ผ้าตรงส้นฉีกแค่นั้น

Sizeไม่ทราบนะครับมันลอกหลุด แต่ส่วนใหญ่ผมจะใส่ประมาณ US 8

อันนี้แถมครับ Nike แท้ เก่าเฉยๆครับ ใส่ปรกติ

Last edited by hahaham; 14 Jun 2019, 21:10:32.

up

Comment

Working...
    X