Announcement

Collapse
No announcement yet.

{ปล่อยขาดทุน} ๏ ๏ ๏ ๏ สตั๊ด Nike Mercurial IX สีสลาตัน ปุ่มHG ๏ ๏ ๏ ๏ หญ้าจริง/เทียม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] {ปล่อยขาดทุน} ๏ ๏ ๏ ๏ สตั๊ด Nike Mercurial IX สีสลาตัน ปุ่มHG ๏ ๏ ๏ ๏ หญ้าจริง/เทียม

" ลดได้ลด ขายได้ขายครับ "

Nike Mercurial Veloce ix ตัวรองTop ปุ่มHG
    เล่นหญ้าเทียม หญ้าจริง สบายๆเลยคร้าบ 

>>> Nike Mercurial Veloce ix ตัวรองTop ปุ่มHG <<<
    สี Pure Purple-Volt ( สลาตัน )
    (Size 8.5US/7.5UK/42EUR/26.5cm
    ขอปล่อยรองเท้าตัวรอง TOP สวยๆคู่นึงนะครับ
    เมอเคียว ปุ่ม HG เล่นหญ้าเทียม หญ้าจริงสบายเลยครับ
    สภาพประมาณ90% ครับคู่นี้ ใส่ได้อีกนานครับ
    ตัวร้องเท้าไม่ปริไม่เปิด ซอฟด้านในเดิม เชือกเดิม
    ปลายเชือกไม่แตก
    มีร่องรอยจากการใช้งานนิดหน่อยตามสภาพครับ
    มีกล่องไนกี้รุ่นอื่นแถมให้ไปด้วยนะครับ
    ส่วนหัวมีไลท์กาวนิดหน่อยตามรูปแทบไม่เห็นเลยครับ
    รุ่นนี้เป็นตัวรองท๊อปน้ำหนักเบามากนะครับ
    ปุ่ม HG (Hard Ground )
    ปุ่มสั้นๆเล่นหญ้าเทียมดีมากนะครับ
    รุ่นนี้ ไม่เข้า Shop ไทยครับใส่ได้จัดกันไปด่วนๆเลยครับ
    ขอขายถูกๆที่ราคา ลดเหลือ >>> 1,390 บาท+ EMS 100ครับ

ตำหนิ ร่องรอยนิดหน่อยที่ขอบรองเท้า

........................................................................................

" รายการที่2 ขอปล่อยซอฟรองเท้าสตั๊ด adizero F50 มือ1 "

>>> ซอฟรองเท้าสตั๊ด adidas adizero F50 มือ1 <<<
    สี Pure Purple-Volt ( สลาตัน )
    (Size 8.5US/7.5UK/42EUR/26.5cm)
    มากจากรองเท้า F50
    (Size 8.5US/7.5UK/42EUR/26.5cm)
    แต่วัดพื้นได้จริง 27cm นะครับ ตามรูปเลยครับ
    เป็นพื้นเบาของ adidas F50 ตัวท๊อปครับ
    ใส่นุ่มๆเบาๆเลยคู่นี้
    ขอขายถูกๆที่ราคา ลดเหลือ >>> 350 บาท+ EMS 50 ครับ

Comment

Working...
    X