Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย adidas NMD R1 Marble Primeknit 9us ของแท้ 100เปอ พร้อมกล่องเดิม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย adidas NMD R1 Marble Primeknit 9us ของแท้ 100เปอ พร้อมกล่องเดิม

ขาย adidas NMD R1 Marble Primeknit ของแท้ 100 % พร้อมกล่องเดิม
    ขายแล้วครับขายแล้วครับขายแล้วคับ
    43.5/9uk/27.5cm
    สภาพดีครับ? ไม่ต่างจากมือ1เลยครับ พื้นยังแน่นๆ ไม่สึก ราคาป้ายอยู่ที่7000เลยทีเดียว มาพร้อมกล่องเดิมให้นะครับ อยากดูรูปเพิ่มเติม ทักแชทมาได้เลย
    *รบกวนทัก facebook หรือ line นะครับ จะได้ตอบได้รวดเร็วกว่าแชทในนี้

สนใจ ติดต่อ 0628595529 โอ
    facebook : https://www.facebook.com/HaoMaoLaw
    Line : onizuka23

นัดรับสินค้าได้ที่
    เดอะมอลบางแค ซีคอนบางแค หรือ รถไฟฟ้า BTS บางหว้า
    หรือ ส่ง Kerry,EMS ได้ครับ

Last edited by teerayut20; 6 Mar 2019, 15:02:42.

dun

Comment

ดันหน่อยครับ

Comment

ดันครับ

Comment

dun

Comment

ดันครับ

Comment

Working...
            X