Announcement

Collapse
No announcement yet.

น้องสกอตติช โฟลด์ หาบ้านอยู่ครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] น้องสกอตติช โฟลด์ หาบ้านอยู่ครับ

น้องสกอตติช โฟลด์ หาบ้านอยู่ครับ

เนื่องจากผมต้องย้ายที่พัก และที่พักใหม่ไม่ให้เลี้ยงน้อง เลยต้องจำใจครับ
    หาคนใจดีรักน้องมาดูแลต่อครับ รับน้องได้ที่แถวๆลาดพร้าว-สุทธิสารครับ หรือตามนัดครับ

ค่าตัวน้อง 4500 พอครับ

น้องเพศผู้อายุ 9 เดือน ฉีดวัคซีนแล้วครับ
    ของที่เกี่ยวข้องกับน้องให้ทุกอย่างครับ กระบะทราย อาหาร purina 2 โล ทรายเต้าหู้ของดี 2 ถุง แปรง กรรไกรตัดเล็บ แชมพูและอื่นๆ ครับ

ติดต่อไลน์ queen2nd ครับ

Working...
X