Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายยา Vetmedin Chewable ยาโรคหัวใจสำหรับสุนัข ตัวยา Pimobendan 5 mg

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายยา Vetmedin Chewable ยาโรคหัวใจสำหรับสุนัข ตัวยา Pimobendan 5 mg

ยา Vetmedin แบ่งขายยาโรคหัวใจสำหรับสุนัขครับ ตัวยาเป็น Pimobendan 5 mg แบบเม็ด Chewable

พอดีเจ้าเซนต์เบอร์นาร์ด (St. Bernard) ที่บ้านเป็นโรคหัวใจครับ

มีอาการ ไม่ลุกขึ้น ไม่ถ่าย หายใจหอบ ท้องบวม(ท้องมาร) พาไปหาสัตว์แพทย์

ผลตรวจออกมาเป็นโรคหัวใจครับ ซึ่งหายา vetmedin ไม่ค่อยได้ครับเพราะอยู่ต่างจังหวัดครับ

พอทานยา vetmedin อาการเป็นปกติเลยครับ ใช้มาตั้งแต่ปี 2010

ยา vetmedin ตัวนี้ควรจะได้รับคำแนะนำจากสัตว์แพทย์นะครับ

45 บาท

Line มาถามได้นะครับ
    Line: tbank11

Tel: 065 635 42 42

http://vetmedin.lnwshop.com/

ขายยา Vetmedin,Vetmedin,ขายยาvetmedin,Pimobendan,ยา Pimobendan,Pimobendan 5 mg,ขายยา Pimobendan,Vetmedin Chew
    Attached Files
    Last edited by bbest; 17 Nov 2021, 03:37:09.

ดัน

Comment

ดัน

Comment

Working...
      X