Announcement

Collapse
No announcement yet.

บริการยาปลูกผมนครหลวงการแพทย์ ส่งฟรีทั่วไทย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นครหลวงการแพทย์ช่วยท่านได้

Comment

• Originally posted by online24hr View Post
      ยากิน ยาทา 1 ชุดนี่ใช้ได้ประมาณกี่วันครับ
      ยา 1 ชุดใช้ได้ 1 เดือนคะ ขอบคุณคะ

Comment

• ส่งของให้ทุกท่านแล้วนะคะประมาณ 8.15 คะ ขอบคูณมากคะ

Comment

• ติดต่อมาได้เลยนะคะ

Comment

• ต้อง กิน/ใช้ กี่ชุดครับ หรือกินตลอดไป หยุดกินไม่ได้
            ลูกค้าซื้อไปเห็นผลยังไงบ้างครับ ไม่มีเม้นมาเลย

Comment

• ยาปลูกผมนครหลวงการแพทย์

Comment

• ดำเงาติดใจ

Comment

• Originally posted by aunok17 View Post
                  ต้อง กิน/ใช้ กี่ชุดครับ หรือกินตลอดไป หยุดกินไม่ได้
                  ลูกค้าซื้อไปเห็นผลยังไงบ้างครับ ไม่มีเม้นมาเลย
                  โทรถามคุณโยได้เลยนะคะ ยิงมาก็ได้คะ รายละเอียดชัดเจนกว่าเยอะคะ
                  081-3010709 โย

Comment

• ส่งของให้เรียบร้อยแล้วนะคะประมาณ 8.10 คะ

Comment

• ผมร่วงผมบางรักษาได้

Comment

• ปลูกผมต้องนครหลวงการแพทย์

Comment

• วันอาทิตย์ก็ส่งของนะคะ

Comment

• วันอาทิตย์ก็ส่งของนะคะ ขอบคุณค

Comment

• ส่งของในวันอาทิตย์ตอน10.30แล้วนะคะ

Comment

• ปลูกผมนึกถึงนครหลวงการแพทย์

Comment

Working...
                                X