Announcement

Collapse
No announcement yet.

บริการยาปลูกผมนครหลวงการแพทย์ ส่งฟรีทั่วไทย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ส่งของให้ทุกท่านเรียบร้อยแล้วนะคะประมาณ 8.10 คะ

Comment

• นครหลวงการแพทย์ ของดีใช้แล้วบอกต่อ

Comment

• มีปัญหาผมบาง รักษาได้

Comment

• สั่ง 1 ชุดคับ มีของมั้ยคับ

Comment

• ชุดที่1 : เป็นยาสำหรับสำหรับผู้เริ่มต้นใช้ครั้งแรก ยานี้ จะต้องใช้ประมาณ 3 เดือน จึงจะได้ยาตัวที่สอง
            ชุดที่2 : เป็นยาตัวที่สอง ถัดจาก 3 เดือนแรก
            ชุดที่3 : เป็นยาสำหรับผู้หญิง ใช้อย่างเดียว ไม่แบ่งแยกตามเดือน
            เหมือนกันหรือเปล่าครับ เวลาสั่งต้องสั่งตามชุดที่ว่าหรือเปล่า (3เดือนแรกใช้ชุดที่1 ถัดไปก็จะเป็นชุดที่2)
            ขอรายละเอียดด้วยครับ สนใจอย่างแรงงง

Comment

• Originally posted by 3peace View Post
              สั่ง 1 ชุดคับ มีของมั้ยคับ
              มีของค่ะ สั่งได้เลยค่ะ หรือจะโทรมาคุยก่อนก้อได้นะคะ

Comment

• Originally posted by Nirund View Post
                ชุดที่1 : เป็นยาสำหรับสำหรับผู้เริ่มต้นใช้ครั้งแรก ยานี้ จะต้องใช้ประมาณ 3 เดือน จึงจะได้ยาตัวที่สอง
                ชุดที่2 : เป็นยาตัวที่สอง ถัดจาก 3 เดือนแรก
                ชุดที่3 : เป็นยาสำหรับผู้หญิง ใช้อย่างเดียว ไม่แบ่งแยกตามเดือน
                เหมือนกันหรือเปล่าครับ เวลาสั่งต้องสั่งตามชุดที่ว่าหรือเปล่า (3เดือนแรกใช้ชุดที่1 ถัดไปก็จะเป็นชุดที่2)
                ขอรายละเอียดด้วยครับ สนใจอย่างแรงงง
                เรามีแต่ยาผู้ชายค่ะ เบอร์ 1 ใช้ 3 เดือน ส่วนเบอร์ 2 ใช้เดือนที่ 4 แล้วก้อไปตลอดค่ะ ไม่ต้องเปลี่ยนยาแล้ว

ถ้าสนใจ หรือสงสัยรายละเอียด โทรถามได้ค่ะ 0868820808 เจี๊ยบ 0813010709 โย

Comment

• ส่งของให้ทุกท่านเรียบร้อยแล้วนะคะ

Comment

• ส่งของให้ทุกท่านเรียบร้อยแล้วนะคะ

Comment

• แจ้งโอนเงินทาง อีเมล แล้วคับ

Comment

• คลีนิคนครหลวงการแพทย์รักษาผมร่วง

Comment

• ผมบางต้องนครหลวงการแพทย์เท่านั้น

Comment

Comment

• กลุ้มใจผมร่วง ล้อไม่ดำ ปรึกษาเราได้ค่ะ

Comment

• นครหลวงการแพทย์ รักษาผมร่วงค่ะ

Comment

Working...
                                X