Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลูกปืนอัดลม เบอร์ หนึ่งและเบอร์สอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันกันไป

Comment

• ลูกเบอร์ 2 เอา 5 กล่องส่งลงทะเบียนเท่าไรครับ

Comment

• ดัน

Comment

• Originally posted by beack View Post
          ลูกเบอร์ 2 เอา 5 กล่องส่งลงทะเบียนเท่าไรครับ
          pm ให้แล้วครับ
          ราคาลงทะเบียน 60.- ต่อ 5 ตลับ
          EMS 100.- ต่อ 5 ตลับ

Comment

• ดัน

Comment

• Originally posted by tsupuntu View Post
              ดัน

Comment

• ไม่ได้เข้ามา ดันให้นานเลย ครับ

Comment

• ดันไป

Comment

• สั่งซื้อลูกปืนเบอร์ 1 Lion 10 ตลับ
                    ขอรายละเอียดการสั่งซื้อ ทาง PM

27/11/55 ติดต่อพ่อค้าไม่ได้ โพสก็ไม่ตอบ PM ก็ไม่ตอบ เอาไว้ค่อยสั่งซื้อใหม่ก็แล้วกันได้จากที่อื่นแล้ว
                    Last edited by buea_jung; 27 Nov 2012, 13:39:09.

Comment

• ดันไป

Comment

• พี่คับกระนี้ยังอยู่มั้ย
                        2. AK พับฐานรุ่นมีรางติดกล้อง สมบูรณ์ทุกอย่างทั้งสปริง ยางสูบ ประเกน ตัวนี้แปลกครับแรงรีคอยล์เบามากแม่นใช้ได้ ยิงแรง
                        (ผิวพานท้ายรมดำถลอกเพราะผมเอา โซแน็คฉีดแล้วเช็ดรบดำหลดเลย งง ครับ)
                        ขาย 4600 พร้อมส่ง

Comment

• ดันไป

Comment

• Originally posted by bow pan-in View Post
                            พี่คับกระนี้ยังอยู่มั้ย
                            2. AK พับฐานรุ่นมีรางติดกล้อง สมบูรณ์ทุกอย่างทั้งสปริง ยางสูบ ประเกน ตัวนี้แปลกครับแรงรีคอยล์เบามากแม่นใช้ได้ ยิงแรง
                            (ผิวพานท้ายรมดำถลอกเพราะผมเอา โซแน็คฉีดแล้วเช็ดรบดำหลดเลย งง ครับ)
                            ขาย 4600 พร้อมส่ง

อันนั้นขายไปนานแล้วครับ

Comment

• ไม่ได้เข้ากระทู้นานมาก ยังขายอยู่น่ะครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

Working...
                                X