Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลูกปืนอัดลม เบอร์ หนึ่งและเบอร์สอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ลูก rws ไม่ทราบว่ามีทั้งแบบหัวตัดและหัวแหลมเลยรึป่าว
    ผมสะดวกตามแนวbts --- pmมาแล้วกันนะครับ

Comment

• Originally posted by eToken View Post
      อยากได้ลูก rws ไม่ทราบว่ามีทั้งแบบหัวตัดและหัวแหลมเลยรึป่าว
      ผมสะดวกตามแนวbts --- pmมาแล้วกันนะครับ
      ตอนนี้ rws ไม่มีของเลยครับ นานแล้วด้วยที่ไม่มีของ

Comment

• Comment

• Originally posted by championku View Post

Comment

• Gamo Compacยังพอหาได้มั๊ยครับ

Comment

• ผลักไว้ครับ

Comment

• Originally posted by pro3 View Post
                Gamo Compacยังพอหาได้มั๊ยครับ
                ไม่มีของเลยครับ เด๊่ยวยังงัยจะเช็คให้เรื่อยๆ

Comment

• แล้วตอนนี้มีอัดลมยาวหรือเปล่าครับ

Comment

• Originally posted by teer53 View Post
                    แล้วตอนนี้มีอัดลมยาวหรือเปล่าครับ
                    ไม่ได้เข้าบอร์ดเลย เรื่องปืนยาวพอมีครับ sharp Apache เบอร์ 1 5000 .-

Comment

• ของหมดชั่วคราวครับ

Comment

• ของเข้าแล้วครับ

Comment

• ดันๆๆ

Comment

• มีไรบ้างครับ ดันเอาไว้

Comment

• มีไรเข้าบ้างครับ

Comment

• ตอบสองท่านด้านบนน่ะครับ

ตอนนี้มีแต่ lion ครับ แต่ถ้าจะเอา RWS โทรมาก่อนเด๊่ยวจะหาให้ อ้อ...
                                จะสั่งปืนสั้นปั้ม crossman .177 เข้าถ้าอยากได้ PM มาครับตอนนี้สั่งไปแล้วสอง

Comment

Working...
                                X