Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลูกปืนอัดลม เบอร์ หนึ่งและเบอร์สอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• up

Comment

• Originally posted by nui0000 View Post
      เก็บเสียงตัวไหนเหรอครับ ปกติในการแข่งยิงปืนลมจริงไม่อนุญาตให้มีการกระทำการใดๆกับปลายลำกล้องรวมทั้งการติดที่เก็บเสียงครับ
      ที่เก็บเสียงในหน้าแรกอะครับ ที่ขายในราคา 6500 อะครับ

Comment

• อ๋อ ที่เก็บเสียงเป็นของไทยทำเก็บเสียงได้ประมาณ 80% เลยใช้กับปืนอัดแก๊สนี่ปืนตระกูล BB ป่าวครับใช้กันได้หมดอยู่ที่จุดที่ต่อกับปลายกระบอกปืน ว่าเป็นเกลียวหรือเป็นแบบสวม

Comment

• ขอราคาลุกเบอร์1และเลขบัญชีในการโอนด้วยครับ

Comment

• ..
            .. โหะๆๆ เสียดายใช้กะ SHERIDAN ไม่ได้ เศร้า หาต่อไป

Comment

• Originally posted by ptbacon View Post
              ..
              .. โหะๆๆ เสียดายใช้กะ SHERIDAN ไม่ได้ เศร้า หาต่อไป
              ตัวไหนเหรอครับ

Comment

• Originally posted by nui0000 View Post
                ตัวไหนเหรอครับ
                0.20 ไม่มีเอวครับ

Comment

• อ๋อ ลูกขนาด .20" หายาก จนแทบจะหาไม่ได้เลยในบ้านเราครับ

Comment

• ช่วยดันนะคะ ^^

Comment

• Originally posted by makampom View Post
                      ช่วยดันนะคะ ^^
                      ขอคุณครับ

Comment

• ดันขึ้นไป

Comment

• ดันตอนเย็น

Comment

• up

Comment

• ไม่มีโอกาสเข้ามาทักทายเลย ขายดี ขายดี ครับ

Comment

• Originally posted by xmanja View Post
                                ไม่มีโอกาสเข้ามาทักทายเลย ขายดี ขายดี ครับ
                                ขอบคุณมากครับ

ตอนนี้ลูกเบอร?สองเกลี้ยงแล้วน่ะครับเหลือแต่เบอร์หนึ่ง

Comment

Working...
                                X