Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลูกปืนอัดลม เบอร์ หนึ่งและเบอร์สอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันครับ
    ฝากบุหรี่ไฟฟ้าด้วยน่ะครับ ดีกว่าสูบบุหรี่ธรรมดาแน่นอนครับผม
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=945515

Comment

• Originally posted by PONG* View Post
      ดันครับ
      ฝากบุหรี่ไฟฟ้าด้วยน่ะครับ ดีกว่าสูบบุหรี่ธรรมดาแน่นอนครับผม
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=945515
      เห็นด้วยครับ

Comment

• ส่งของวันนี้
        eh564524888th

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันให้ครับ

Comment

• ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

• ดันตอนเที่ยง

Comment

• เบอร์ 2 ราคาเท่าไหร่อะครับ ถ้าสั่ง 10 ตลับ

แล้วฝากถามหน่อยครับไม่ทราบมี scope red dot ขายไหมครับ เอาตัวถูกสุดหรือมือสองก็ได้ถ้ามี ราคาเท่าไหร่ อยากได้ เพราะชอบยิงกลางคืน

Comment

• Originally posted by shootter View Post
                    เบอร์ 2 ราคาเท่าไหร่อะครับ ถ้าสั่ง 10 ตลับ

แล้วฝากถามหน่อยครับไม่ทราบมี scope red dot ขายไหมครับ เอาตัวถูกสุดหรือมือสองก็ได้ถ้ามี ราคาเท่าไหร่ อยากได้ เพราะชอบยิงกลางคืน

เบอร์สอง ถ้าสั่ง 10 ตลับ แถม 1 ตลับในราคาเท่ากันกับเบอร์หนึ่งที่ 1200 พร้อมส่งครับ
                    ส่วน scope red dot ไม่ได้สั่งเข้ามาครับ

Comment

• ส่งของวันนี้ครับ eh564526795th น่าน

Comment

• ลูก RWS หัวตัวเข้ามาแล้วน่ะครับ สำหรับท่านที่จองไว้ PM มาเลย
                        ตัวนี้เป็นตัวสำหรับปืนยาวน่ะครับ (8.2 gr) ถ้าเป็นปืนสั้นจะ 7.0 Gr
                        ราคาตลับล่ะ 550 ค่าส่งเท่ากันกับตรา Lion น่ะครับ

เดี่ยวถ่ายรูปให้ดูครับ มีมาไม่เยอะน่ะครับ จำนวนจำกัด

Comment

• up

Comment

• ส่งของวันนี้ eh564527460th

Comment

• มีไม่มาก เหลือจอง แค่ 23 ตลับ 3 ตลับผมเก็บไว้เล่น

มี 20 ตลับเท่านั้น

ตลับของปืนยาว (8.2 gr) เทียบกับ ของปืนสั้น(7.0 gr)

ความแตกต่างลูก 8.2 gr กับ 7.0 gr
                              7.0 gr | 8.2 gr | 7.0 gr | 8.2 gr | 7.0 gr | 8.2 gr

Comment

• ดันๆครับ

Comment

Working...
                                X