Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายตั๋วบอล(Eticket) ไทย เกาหลี ไทย สิงคโปร์ มีใบเดียว 1500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายตั๋วบอล(Eticket) ไทย เกาหลี ไทย สิงคโปร์ มีใบเดียว 1500

ขายบ้ตรเข้าฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกที่สนามราชมัง 2 คู่ (E ticket)
    ไทย กับ จีน วันที่ 16 พย 23 ------->> แข่งแล้ว
    ไทย กับ เกาหลีใต้ วันที่ 26 มีนา 24 เวลา 19.30
    ไทย กับ สิงคโปร์ วันที่ 11 มิย 24 เวลา 19.30
    ขาย 1500 ครับ
    สาเหตุที่ขาย ทำงานอยู่ต่างประเทศ ไปดูไม่ได้จริงๆครับ เสียดายมาก
    มีใบเดียวครับ ติดต่อทางไลน์อย่างเดียวครับ

Working...
X