Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายหมวกมือ 2 /Jordan/Stussy/Trukfit ใบละ 200 บาท ของแท้ทุกใบครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายหมวกมือ 2 /Jordan/Stussy/Trukfit ใบละ 200 บาท ของแท้ทุกใบครับ

สวัสดีครับ ขอลงขายหมวก Jordan/Stussy/Trukfit ของแท้ทุกใบครับ

ใบที่ 1 หมวก Jordan ทรง Bucket สีดำสภาพดี ขาย 200 บาท รวมส่งลงทะเบียน

ใบที่ 2 หมวก Stussy ทรง Bucket สีขาว สภาพดี มีเหลืองตามขอบ ขาย 200 บาท รวมส่งลงทะเบียน

ใบที่ 3 หมวก Trukfit ทรงฮิพฮอพหน้ากว้าง ลายทหาร สภาพดี มียับด้านหน้า ไปจัดทรงใหม่หล่อๆเลย ขาย 200 บาท รวมส่งลงทะเบียน

Working...
X