Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย OAKLEY แว่นกันแดด แว่นสายตา นาฬิกา อุปกรณ์ อะไหล่และของสะสม ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• UP

OAKLEY SI BALLISTIC M FRAME 2.0
    Matte Black w/ Clear/Grey Photochromic 11-197

Comment

• UP

Comment

• เลนส์ FLAK jacket xlj มีมั้ยครับราคาเท่าไหร่

Comment

• Originally posted by kpong View Post
          เลนส์ FLAK jacket xlj มีมั้ยครับราคาเท่าไหร่
          XLJ มี FIre Iridium ครับผม

Comment

• UP

Comment

• Originally posted by vegus889 View Post
              รองเท้าก้อเอาไนกี้ อดิดาสมาละนะคับ 555

Comment

• Originally posted by T-Lek-TJ View Post
                รองเท้าก้อเอาไนกี้ อดิดาสมาละนะคับ 555
                ยังมีทำอยู่เหรอครับ ผมอยากได้ตัว Flak Low แต่หายากหละกลัวเอามาพื้นหลุดอีกหละแย่เลย
                ตัว Teeth ที่ใส่อยู่ก็ต้องเอาไปเย็บ ปะกาวใหม่ แต่ช่างบอกคงไปอีกได้ไม่นาน

Comment

• Originally posted by vegus889 View Post
                  ยังมีทำอยู่เหรอครับ ผมอยากได้ตัว Flak Low แต่หายากหละกลัวเอามาพื้นหลุดอีกหละแย่เลย
                  ตัว Teeth ที่ใส่อยู่ก็ต้องเอาไปเย็บ ปะกาวใหม่ แต่ช่างบอกคงไปอีกได้ไม่นาน
                  เหนในเฟสนะคับ ของผมพื้นก้อหลุดไม่ได้ซ่อมเลย

Comment

• Originally posted by T-Lek-TJ View Post
                    เหนในเฟสนะคับ ของผมพื้นก้อหลุดไม่ได้ซ่อมเลย
                    น่าจะเป็น Brazil ครับ แต่รวมส่งกับภาษีแล้วคงไม่เบาเหมือนกัน

Comment

น่าจะเป็น Brazil ครับ แต่รวมส่งกับภาษีแล้วคงไม่เบาเหมือนกัน
                      ว่าแต่บราซิลนักสะสมเยอะ แต่ก้อโกงเยอะ แปลกดีนะคับ

Comment

ว่าแต่บราซิลนักสะสมเยอะ แต่ก้อโกงเยอะ แปลกดีนะคับ
                        เจอจีบในเฟสมั่งมั้ยครับ ผมเจอสองสามคนหละ จะเอาแต่ X Metal
                        ผมว่าผมลงไปไม่กี่รูปเองนะ

Comment

• UP

Comment

• UP

Comment

• UP

Comment

• UP

Comment

Working...
                                X