Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ SALE แหลก!! ถูกมาก นาฬิกา CASIO ทุกรุ่น คุณภาพ 100 % ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GA-110A-4DR
    GA-110A-9DR

ปกติ 4900 บาท
    ราคาพิเศษ สอบถามได้ครับ บาท

กันสะเทือน (G-SHOCK)
    กันน้ำ 200 เมตร
    ระบบป้องกันสนามแม่เหล็ก
    ตามมาตรฐาน ISO
    ไฟแบบ LED
    ระบบไฟอัตโนมัติ
    พลิกมือไฟติด
    ระบบเวลา 48 เมืองใหญ่ทั่วโลก
    ระบบจับเวลาเดินหน้า
    ระบบจับเวลาถอยหลัง
    ระบบตั้งปลุก 5 เวลา
    ระบบปฏิทินอัตโนมัติ ถึงปี 2099
    ระบบบอกเวลา 12/24 ชั่วโมง
    หน้าจอนาฬิกามี 2 ระบบ
    (เข็ม+ดิจิตอล)
    แบตเตอรี่ 2 ปี รุ่น CR1220
    สาย และ ตัวเรือนเป็นเรซิ่น
    ตัวเรือนค่อนข้างใหญ่มาก
    ขนาดหน้าปัด 5.5 X 5.1 X 1.6 ซม.
    น้ำหนัก 70 กรัม

●●●●●●●●●●●●●●●●●●

Comment

• CASIO คาสิโอ นาฬิกาคาสิโอ แจ้ง !!

GA-110A-4DR ส้มจี๊ด มาเพิ่มอีกตัว
      G-1250B-1ADR, G-1250D-1ADR, G-1250BD-1ADR โคตรเท่ จำนวนจำกัดครับ
      PRG-500Y-1DR ดุดัน จำนวนจำกัดครับ
      GD-100-1B ดำเด่น จำนวนจำกัดครับ
      EFA-120L-1A1 หนังดำริมแดงมาแล้ว จำนวนจำกัดครับ
      PRG-240, 240T คุณสมบัติครบ จำนวนจำกัดครับ
      G-1200B-1ADR หายาก จำนวนจำกัดครับ
      AW-591SC-7ADR ขาวตาแดง จำนวนจำกัดครับ
      BGA-200PD-1BDR, 4BDR, 7BDR เลขลอย ลิมิเตด จำนวนจำกัดครับ
      GF-8250-9DR FROG MAN มาดแมนตัวใหม่ จำนวนจำกัดครับ
      LOV-10B-4DR และ LOV-10A-7BDR คู่รัก คู่เลิฟ จำนวนจำกัดครับ
      GA-110B-2DR, 3DR, 4DR สุดซี๊ด จี๊ดจ๊าด จำนวนจำกัดครับ
      GX-56 บึกบึน ขาใหญ่ จำนวนจำกัดครับ
      GA-110B-1A2DR, 1A3DR ไอ้ดำซ่อนหวาน จำนวนจำกัดครับ
      DW-6900MS-1DR ดำหล่อ จำนวนจำกัดครับ
      DW-6900CB-1 หน้าทองหรูหรา จำนวนจำกัดครับ

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• อัพ

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• SALE 30-70% ของแท้ CASIO SEIKO LUMINOX APPETIME น้ำหอมแบรนด์เนม มั่นใจได้รับของ 100%

Comment

• +UP

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• GA-110A-9DR สนใจคับลดสุดๆได้เท่าไหร่คับpmหน่อย เดี๋ยวสิ้นเดือนเจอกันคับ

Comment

• up up up up

Comment

• อัพ

Comment

• up

Comment

Working...
                                X