Announcement

Collapse
No announcement yet.

น้ำหอมแบรนด์แท้ครับ จากคิงพาวเวอร์และเคาเตอร์ ทั้งขวดเต็มและแบ่ง ส่งฟรี EMS ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] น้ำหอมแบรนด์แท้ครับ จากคิงพาวเวอร์และเคาเตอร์ ทั้งขวดเต็มและแบ่ง ส่งฟรี EMS ครับ

น้ำหอมแบรนด์แท้ครับ จากคิงพาวเวอร์และเคาเตอร์ ทั้งขวดเต็มและแบ่ง ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศครับ
    ผมเป็นคนใกล้ตัวเจ้าใหญ่คนนึงใน IG ครับ, สินค้าหยิบมาจากตู้เดียวกันเป้ะ
    ไม่แน่ใจ เอาตัวเทสไปลองก่อนได้ครับ เผื่อไม่หอม ไม่เสียเงินเยอะ
    รูปที่ลง ผมเป็นคนถ่ายเองทั้งหมดครับ

>> จะค่อยๆทะยอยอัพนะครับ <<
    สั่งซื้อ DM ทางนี้ได้เลยครับ ไม่ก็
    - Line: @343rmfzg หรือ IG: teddyperfumeonline

Last edited by L4ST7T4ND; 27 Dec 2020, 11:10:22.

Chanel: Chance; Eau Tendre (EDP)
    100ml 4,290.-
    50ml 3,290.-
    แบ่ง 10ml 590.-
    แบ่ง 5ml 290.-

ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศ เพิ่งจะมีเวลาลงครับ ! แต่มีขายมาตลอด:
    ตัวนี้คือนิยามของน้ำหอมโทนดอกไม้เลยครับ คิดว่าคงจะรู้จักดีกันอยู่แล้ว
    หลักๆประกอบด้วย Grapefruit/Jasmine/Cedar/Pear ถ้าชอบโทนนี้ก็จัดเลยครับ
    ถ้ายังไม่เคย, แต่เข้ากลิ่นในใจตลอดกาลแน่นอนครับ

Comment

My Burberry: Black (Parfum)
      30ml 1,490.-
      90ml 2,590.-
      90ml (Tester Box) 2,490.-
      Set 2,690.- (Set ประกอบด้วย: น้ำหอม 90ml/บอดี้โลชัน 75ml/น้ำหอม 5ml ครับ)

สุดยอดของความติดทนครับ หอมหรูหรา
      มีระดับ classy มากก ให้ความ vibrant จาก amber และโทนยางไม้ (balsamic)
      กระจายตัวกำลังดีครับ ลงตัวกับ Top Note จากมะลิมากครับ
      พ่อค้ายังนำมาฉีดดมเองบ่อยๆเลยครับ สไตล์น้ำหอมผู้ดีอังกฤษตามแบรนด์เลยครับ
      สินค้าตามรูปเลยครับ ราคาคุ้มค่ามั่กๆ

Comment

Chanel Gabrielle Essense (EDP)
        - ตัวทดลอง (ตามรูป) 1.5ml 250.-
        - แบ่ง 5ml 490.-
        - แบ่ง 10m 750.-
        - กล่องซีล 100ml 6,660.- ส่งฟรี EMS ครับ

รุ่นที่พัฒนาต่อมาจาก Gabrielle ครับ, เป็นน้ำหอมที่เสน่ห์มากครับ
        ซับซ้อน มีความ Intense มีความเต็มของกลิ่น ดังชื่อ 'Essence' ครับ (ผมชอบตรงนี้มากๆ มันมีมิติ)
        สดชื่น ไม่อึดอัด และที่สำคัญ ติดทนนานมาก กลิ่นไม่เพี้ยนครับ โทนเป็นดอกไม้ตะวันออกครับ:
        Terburose/YlangYlang มีความอบอุ่น เป็น vibrant ที่หรูหรา มีความ zesty จาก citrus นิดหน่อย

ฟีลจากเปลือกครับ ไม่แหลมมาก, มี musk & amber in the back ใช้แล้วให้ความรู้สึก professional มากครับ
        ชนชั้นสูง มีความมั่นใจ ในทุกๆเรื่อง เฉิดฉายและ glorious, ไม่เว่อนะครับ ผมชอบเป็นการส่วนตัวเลยครับ
        ดูจากสีน้ำหอมและดีไซน์ขวดก็ชัดครับ ดีมากๆ

Comment

Floral by Gucci: The Garden; Gorgeous Gardenia หนึ่งในหก Expression ของซีรี่ย์นี้ครับ
          White heart หอมเกินราคามากก เป็นหนึ่งในโทน Floral & Fruity ที่หอมที่สุดของ designer เลยครับ !
          ผสมด้วยวัตถุดิบชั้นดี ช่วงต้นเป็นกลิ่นของแพร์ผสมเบอร์รี่ กลางมาจาก Gardenia และ Frangipani (ลีลาวดี)
          ไม่เด็กจนเกินไป มีความอ่อนหวานที่ยังคงเสน่ห์ไว้ครับ ติดทน กลิ่นคงที่ตลอด ส่วนตัวชอบมากเป็นพิเศษครับ

1.5 เทสเตอร์ 190.-
          แบ่ง 5ml 390.-
          30ml 1,790.-
          100ml 2,200.- ตามรูป, จาก (~5,000 ที่เคาเตอร์)

ซีลสวยงามตามรูปครับ

Comment

Jo Malone: Myrrh & Tonka ! กลิ่นที่โดดเด่นสุดๆ ยากมากที่จะซ้ำใคร (พูดจิง)
            Unisex ที่คุณภาพมากมาย มีความหวานที่มีเสน่ห์ น่าค้นหา หรูแบบขรึมๆเบาๆ
            เพราะโทน Light Smokey & Aromatic Wood จากไม้ Myrrh ชายขอบฝั่งทะเลกลุ่มทวีปแอฟริกา
            น่านัวเนียมากก เพราะอบอุ่นละมุนๆด้วย Balsamic Note จากถั่ว Tonka จากประเทศนิการากัว

กลิ่นติดทนโคตรพ่อโคตรแม่ครับ เหมาะกับผู้หญิงเช่นกันแน่นอนครับ ให้ลุคที่ดูน่ารู้จัก ดึงดูด
            เหมาะที่สุดสำหรับงานราตรีหรือสังสรรค์ในเวลากลางคืน วงการกลิ่น Myrrh & Tonka เข้าแล้วออกไม่ได้ตลอดไปครับ !
            ผมเองก็ด้วย 55 (ผมใช้มาขวดที่ 12 แล้วครับ)

แบ่ง 5ml 550.-
            แบ่ง 10ml 750.-
            100ml 5,200.-

แถมกล่อง/โบว์/ถุง ครบครับ (สำหรับขวดใหญ่)

Comment

ตามหากันเยอะมากครับ, Chanel Chance Eau Fraiche (EDT)
              ตัวนี้ให้โทนสะอาดๆ ซึ่งสาวๆหลายคนลงความเห็นกันไว้แล้วว่า
              เป็นกลิ่นที่หลงรักจนต้องซื้อตุนติดบ้านไว้ตลอดแม้จะแพงก็ยอม!
              เพราะกลิ่นสบายๆ จะเน้นโทนเลมอนครับ แต่ก็ไม่เด่นจนออกเปรี้ยวเกินไป

ให้โทนสดชื่น เย็นสบายแทน และแม้จะไม่หอมดอกไม้มากนัก แต่ยังมีมะลิหอมๆโปร่งๆ ใช้ง่าย
              เหมาะกับอากาศประเทศไทยบ้านเรามาก ถ้าลองคือไงก็ชอบครับ

1.5ml เทสเตอร์ 290.-
              แบ่ง 5ml 390.-
              50ml 3,390.- กล่องซีล ส่งฟรี EMS ครับ

Comment

มาแล่วว ทั้งแบ่งทั้งขวดเต็มครับ ! ไลน์น้ำหอม Miracle ทั้งสามสี จากลังโคม
                ต้องยอมรับเลยครับ โทนความหวานของแบรนด์นี้ทำมาถูกใจผมที่สุดครับ ! ใจบางมากก

- Lancôme Miracle Secret กลิ่นหอมลึกลับน่าค้นหา มีความละมุนจากดอกไม้หอมอย่างกุหลาบและโบตั๋นจางๆ
                ติดความสดชื่นอมเปรี้ยวจากมะกรูด ก่อนเปลี่ยนเป็นผลไม้สุกหอมหวานอย่างลูกแพร์+มะลิ+วนิลลา
                ตัวมะกรูดยังส่งกลิ่นต่อเนื่องเป็นกลิ่นเปรี้ยวเล็กๆติดปลาย ให้ความรู้สึกอ่อนโยน น่าทะนุถนอม
                ก่อนจะจบเป็นกลิ่นแนบผิวด้วยโน้ตซึ่งเป็นซิกเนเจอร์ของน้ำหอมตัวดังมิราเคิล คือวนิลาจางๆ ลองดูครับ ไม่ควรพลาด
                .
                .
                - Lancôme Miracle นี่คือน้ำหอมผู้หญิงขายดีที่สุดของ Lancôme ครับ กลิ่นดอกไม้สดใสๆครับ มีความหวานกำลังดีครับ
                จุดเด่นคือมี Warm Spice ทำให้ไม่รู้สึกเรียบ ไม่น่าเบื่อ, เย้ายวนและเซ็กซี่ครับ
                .
                .
                - Lancôme Miracle Blossomตัวนี้มีความเฟรชเหมือนพี่น้องทั้งสองตัวครับ แต่มีความ Musk เข้ามาด้วยประมาณนึง
                ลิ้นจี่/Riped Fruits โทนหวาน Candy หน่อยๆ มันดีตรงที่ไม่ทำให้เราดูเด็กจนเกินไปครับ,
                ปล่อยมาตั้งแต่ปี 2000 แต่เป็นตัวขายดีมาตลอดเลยครับ
                .
                .

ทุกกลิ่น 100ml อยู่ที่ 2,890.- ครับ แบ่ง 5ml 390.- แบ่ง 10ml 590.- ครับ ส่งฟรี EMS ทั่วประเทศไทย

Comment

Giorgio Armani: Si Passione และตัว Intense — น้ำหอมอะไรไม่รู้หอมจุมม !
                  จากตัวปกติ ที่เป็นน้ำหอมที่ครบ เซ็กซี่แบบไม่เลี่ยนเกินไป ให้ความรู้สึก active, ประกอบด้วยวานิลลาและมัสก์ + ความ peppery ทำให้มันไม่น่าเบื่ออะ
                  ตามด้วยความรู้สึกหอมสดชื่นของกลิ่นกุหลาบและมะลิ สามารถใช้ได้ในทุกๆวัน จะใช้เป็นน้ำหอมกลางคืนก็เหมาะครับ เอาตรงๆมันคือน้ำหอมคนสวย !

และข้อแตกต่างของตัว Intense คือจะให้โทน floral มากกว่า มี background ของโทน woody ที่ชัดขึ้น
                  less soapy ครับ สรุปคือเซกซี่มาก vs เซกซี่ที่ยังพอเก็บอาการครับ ! ดีทั้งคู่ครับ ตามสไตลลูกค้าเลยครับ
                  ในรูปคือ 30ml น้า ไซสอื่นขวดก็แบบเดียวกันเลยครับ

- Si Passione Intense 100ml 4,290.
                  - Si Passione Intense 50ml 3,190.-
                  - Si Passione Intense 30ml 2,590.-
                  - Si Passione 100ml 4,090.-
                  - Si Passione 50ml 2,890.-
                  -Si Passione 30ml 2,490.- ทั้งปกติและ Intense

แบ่ง 5ml 390 / 10ml 590 ครับ, กล่องซีลทั้งหมด
                  ส่งฟรี EMS ครับ หลายคนจากที่เคาเตอร์ 4-5,000++ ครับ

Comment

มาเพิ่มแล้วครับ Jo Malone English Pear & Freesia เป็นกลิ่นผลไม้ผสมกับดอกไม้ ที่ลงตัวมากๆ
                    หอม หวาน แต่ไม่ได้หวานฉ่ำเกินไปจนดูเด็ก top noteเป็นโทนผลพลัมอังกฤษที่หอมๆ
                    ละลุนละไมและเย้ายวน heart noteมีดอกฟรีเซียผสมเข้ามา ฉีดแล้วรู้สึกเหมือนมีดอกไม้ขาวสะอาดรายล้อมอยู่

base note คือpatchouli ให้ความสุขุมเย็นๆ รับประกันว่าหอมผู้ดีมากครับ
                    มมาไม่กี่ขวดเท่านั้น ขนาด 9ml หัวสเปรย์ ราคา 750.- ขนาด 30ml 1,990.- ขนาด 100ml 3,990.- รวมส่งฟรีEMS ครับ

หายากมากๆ รีบจับจองด่วนน้า สั่งสินค้าได้ครับ

Comment

Burberry Her London Dream EDP 100ml 2,290. - Burberry Her Blossom EDT 100 ml 2,090.- ครับ
                      กล่องซีลและฟรี EMS ทั้งคู่คร้าบ

ตัวแรก (London Dream) โทนกลิ่นอายความหอมแบบบรรยากาศของ ณ ใจกลางกรุงลอนดอน
                      ที่เต็มไปด้วยความอบอุ่น อิสระ โรแมนติกและ หรูหรา เปิดกลิ่นแรกจากมะนาวและขิงสด ตามมาด้วยดอกพีโอนีและกุหลาบ
                      ปิดท้ายด้วยมักส์ที่เป็นตัวติดผิว มาในขวดสีโทนนู้ด สุดเก๋ ในสไตล์สาวแอบหวานจากตระกูล Burberry HER
                      แต่เพิ่มความนุ่มละมุนฟุ้งและโรแมนติกในรุ่น London Dream แนะนำจริงๆครับ กลิ่นนี้ ห อ ม ครับ

ส่วนตัว Blossomกลิ่นนี้พัฒนาจากรุ่น Her EDP ที่เน้นโทนหวานเท่ห์โทนกลิ่นเบอร์รี่ผสมมัสค์
                      เปลี่ยนเป็นรุ่น EDT ที่มีกลิ่นโทนที่สดใส ดอกไม้และผลไม้ เริ่มต้นด้วยความสดชื่นของส้มแมนดารินและพริกไทยชมพู
                      ตามมาด้วยกลิ่นหอมจากดอก plum blossom ปิดท้ายด้วยมัสค์และไม้ สรุปง่ายๆคือจะหอมเน้นดอกไม้เพิ่มขึ้น จากรุ่นเดิมที่หอมเน้นผลไม้ครับ

แบ่ง 5ml 390.- แบ่ง 10ml 590.- ราคาเดียวกันทั้งคู่ครับ

Comment

Davidoff Cool Water (EDT) 40ml. สปอร์ตครับ สะอาด เท่ๆแมนๆ ผู้ชายคนไหนได้ใช้เป็นปลื้มคร้าบ
                        หลักๆตัวนี้คือน้ำหอมผู้ชายแต่ผู้หญิงก็ใช้ได้ ไม่ได้แมนมากเกินและฉุนเกินไป แถมยังติดทนด้วย

หรือถ้าคุณผู้หญิงจะซื้อเป็นของขวัญให้แฟนก็เป็นตัวเลือกที่ดีมากตัวนึงเลย
                        แน่นอนว่าต้องชอบ100%, 690- เท่านั้นครับ ฟรี EMS ตามเคยครับ

Comment

Working...
                        X