Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายนาฬิกาข้อมือผู้ชาย Orient Star Retrograde

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายนาฬิกาข้อมือผู้ชาย Orient Star Retrograde

ขายนาฬิกาข้อมือผู้ชาย Orient Star Retrograde หน้าปัทม์น้ำเงิน

แสดงวัน วันที่ พลังงานสำรอง

ซื้อมาจากญี่ปุ่น เมื่อ ต.ค.2013 หมดประกันแล้ว

กล่องนอก กล่องใน หมอนรัดนาฬิกา ใบรับประกัน ข้อสายครบ

นาฬิกาสภาพดีมาก ใส่น้อย ส่วนมากจะนอนกล่อง ตัวเรือนและกระจกไม่มีรอย

ที่สายและบัคเคิ่ลมีรอยจากการใช้งานปกติเล็กน้อย

ซื้อมาสองหมื่นกว่า ขอขาย 8,000 บาทถ้วนครับ

นาฬิกาสวยและใช้งานได้ดีมาก ขายเพราะเจ้าของแก่แล้ว สายตายาว ตัวเลขหน้าปัทม์มันเล็กมองไม่เห็น

สนใจ 061 935 6599 ดูตัวจริงได้แต่ขอให้นัดหมายกันก่อน สะดวกวันเวลาราชการ แถวอนุสาวรีย์ชัยฯ

เสปค:
    • เครื่อง: ออโตเมติก Inhouse Orient 22-Jewel 40A50 (ขึ้นลานอัตโนมัติหรือหมุนลาน)
    • ตัวเรือน: สแตนเลสขัดเงา ขนาดตัวเรือน 39.5mm x 14.25mm
    • หน้าปัทม์สีน้ำเงิน กระจกคริสตัล ซัฟฟาย ด้านหลังเปลือยโชว์เครื่อง
    • สายสแตนเลส บัคเคิ่ลเป็นปุ่มกดสองด้าน
    • กันน้ำ: 100 meters
    Last edited by manutd; 30 Sep 2022, 12:59:12.

ต่อรองได้ครับ

Comment

fyo

Comment

ดันครับ ต่อรองได้

Comment

dun

Comment

ลดเหลือ 9,000 ถ้วนครับ

Comment

ขายไปยัง

Comment

ขอโทษครับไม่ได้เข้ามาอ่านนาน ยังอยู่ครับ ต่อรองได้ครับ ขายได้ขายครับ เก็บไว้ไม่ได้ใช้
                Last edited by manutd; 18 Feb 2022, 14:10:49.

Comment

ขายอยู่นะครับ ลดเหลือ 8,000 ครับ ต่อรองได้ครับ เก็บไว้ก็ไม่ได้ใส่แล้ว

Comment

ต่อรองได้ครับ

Comment

ยังอยู่นะครับ สภาพดีมาก ราคาคุยได้ครับ
                      Last edited by manutd; 30 Sep 2022, 13:04:24.

Comment

Working...
                      X