Announcement

Collapse
No announcement yet.

น้ำหอมแท้ มือสอง Zara Red Temptation กลิ่นฝาแฝด MFK540 ของส่วนตัวใช้เอง, มีของแถมให้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น้ำหอมแท้ มือสอง Zara Red Temptation กลิ่นฝาแฝด MFK540 ของส่วนตัวใช้เอง, มีของแถมให้

เหลือ Zara Red temptation ขวดเดียวแล้วนะครับ

เนื่องจากเหลือขวดสุดท้ายแล้ว ผมมีของแถมให้เป็น น้ำหอม MINISO กลิ่นฝาแฝด Chloe'โบว์ครีม (ผู้หญิง) กลิ่นยอดนิยมของแบรดน์นี้ให้ไปด้วยเลยละกัน (ถ้าอยากได้นะ) ขี้เกียจขายแล้ว

>>> Zara Red temptation ใครเล่นน้ำหอมคงทราบกันดี นี่คือตัวที่อินฟลูฯทุกคนยอมรับว่าคือกลิ่นฝาแฝด MFK540 ที่ดีที่สุดแล้ว :-)
    กลิ่นเป็น Unisex ผมกับแฟนใช้กันบ่อยจนขึ้นขวดที่สองแล้ว เพื่อนเริ่มแซวว่าเป็นกลิ่นประจำตัว ... เลยคิดว่าน่าจะถึงเวลาต้องตัดใจเปลี่ยนซักที

ปล่อยต่อให้ 500 ฿ พร้อมกล่องที่แอบเยินไปหน่อยนะ ^.^" แถม MiNISO ให้ไปด้วยเลย
    (ปริมาณเหลือตามรูปเลย) นัดรับเองได้จะดีมาก

นัดได้ หลักสี่ ไอทีสแควร์, บิ๊กซีแจ้งวัฒนะ, Airportดอนเมือง, รร. มิราเคล,รถไฟฟ้าบางจุด และละแวกไกล้เคียงหรือ ส่งไปรษณีย์ได้ +30บาท

Tel. ศูนย์ 63 - 916 - หก 256 >>> True

ถ้าสนใจ โทรมาคุยจะสะดวกกว่านะครับ ใน inbox ผมอาจเข้ามาตอบช้าหน่อย ขออภัยล่วงหน้าครับ ;-)

Last edited by Perhaps; 15 Jun 2023, 13:51:15.

UP

Comment

Working...
    X