Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องวัดความดันดิจิตอลแบบพกพา #เป็นของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งาน_ของเคลียร์สต๊อก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] เครื่องวัดความดันดิจิตอลแบบพกพา #เป็นของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งาน_ของเคลียร์สต๊อก

เครื่องวัดความดันดิจิตอลแบบพกพา
    .
    #เป็นของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งาน_ของเคลียร์สต๊อก
    .

#ราคา_390_บาท_พร้อมส่งฟรีทั่วไทย
    .
    เครื่องใหม่นะครับ
    เป็นแบบพกพาขนาดเล็ก
    มีกล่องพลาสติกใส่อุปกรณ์ ขนาดเล็กแข็งเลยนะครับ
    เหมาะพกพกไปได้ ใส่กระเป๋าสะพาย
    ใส่ในรถ หรือแม้แต่ใตัเบาะมอเตอร์ไซค์
    ใชถ่านขนาด AAA 2 ก้อนนะครับ (ไม่มีแถมให้)

.
    เนื่องจากเป็นของเคลียร์สต๊อก
    สภาพกล่องบางตัว อาจจะมีีรอยบ้าง ตามการขนส่ง
    แต่รับประกันว่าทุกตัวเป็นของใหม่ ไม่ผ่านการใช้งาน
    (ผู้ขายจะแกะทดลองให้ก่อนจัดส่งนะครับ)
    .

.
    รับประกันใจ 7 วัน นะครับ ว่าเครื่องใช้งานได้ตามปกติ
    .
    สินค้ามีจำนวนจำกัดนะครับ รีบจับจองกันได้เลย
    .

สนใจจองได้เลยครับ
    แล้วแจ้งมาทาง Inbox ได้เลย
    .
    ติดต่อสอบถามได้ที่ Line : kerospeed
    หรือ 099-4496168
    .
    สามารถนัดรับสินค้าได้ที่บริเวณใกล้เคียง
    วัดแก้ว ซ.จรัญสนิทวงศ์ 35

.
    https://www.facebook.com/Here2Hand

Last edited by kerospeed; 4 Jun 2021, 13:39:53.

Comment

Comment

Working...
      X