Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายกางเกงLevi's ตัวส่งออกและนำเข้าของแท้ ในราคาที่ไม่แพง รายละเอียดด้านในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดี ครับ สำหรับท่านที่ถามทางหน้าไมค์หรือหลังไมค์ผมจะทยอยๆตอบให้นะครับ(เนื่องจาก ช่วงเสาร์อาทิตย์ผมยุ่งมากๆ)เลยไม่ค่อยมีเวลาตอบ เดี๋ยววันนี้เย็นๆจะมาตอบให้นะครับ ขออนุญาตดันตอนเช้าๆนะครับ ขอบคุณครับ
    ปล.สำหรับคนที่สั่งของมาแล้ววันนี้ ผมจะไปส่งให้และจะแจ้งหมายเลขEMSทางPmนะครับ!

Comment

• สวัสดีครับ ผมส่งของให้กับผู้ที่สั่งผมเรียบร้อยแล้วนะครับ(ผมPmหมายเลขEMSให้หมดแล้วครับ)--ขอดันช่วงบ่ายนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

• สวัสดีครับ ขออนุญาตดันยามเย็นนะครับ!!! ขอบคุณครับ!!

Comment

• สวัสดีครับ...ขออนุญาตดันก่อนไปนอนนะครับ...ขอบคุณครับ

Comment

• สวัสดีครับ ขอดันตอนเช้าๆก่อนไปทำงานนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

Comment

• ดันครับ

Comment

• ++ดันค่ะ++

Comment

• Originally posted by 2serenade View Post
                    ++ดันค่ะ++
                    ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยดัน..ขอดันยามเย็นอีกสักทีนะครับ...ขอบคุณครับ

Comment

• สวัสดีครับ ดันดึกๆอีกสักที ขอบคุณครับ

Comment

• สวัสดีครับ..ขออนุญาตดัน-->ก่อนไปนอนนะครับ..ขอบคุณครับ

Comment

• มีหน้าร้านไหมครับ

Comment

• สวัสดีครับ...ขอดันตอนเช้าๆนะครับ ขอบคุณครับ!

Comment

• สวัสดีครับ..ขอดันช่วงบ่ายๆอีกที..ขอบคุณมากๆครับ

Comment

• เอว 29 ทรงกะบอกเล็ก ผ้าเข้ม มีฟอกหนิม มีบ้างมั้ยครับ ราคาเท่าไร ดูรูปตาลาย

Comment

Working...
                                X