Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายกางเกงLevi's ตัวส่งออกและนำเข้าของแท้ ในราคาที่ไม่แพง รายละเอียดด้านในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by nongka View Post
    สวัสดีครับ ตอนนี้ผมไม่ได้อยู่ที่ร้านครับ เดี๋ยวกลับไปผมจะวัดให้นะครับ ขอบคุณครับ
    ลืมถามไปว่าตัวนี้เป็น รุ่นไหนหรอคับ ขอบคุณมากคับ

Comment

• Originally posted by nat2877 View Post
      ลืมถามไปว่าตัวนี้เป็น รุ่นไหนหรอคับ ขอบคุณมากคับ
      Limited Edition ครับ

Comment

• สวัสดีครับ ขออนุญาตดันต่อนะครับ ขอบคุณครับ!!

Comment

• 511 black กับ super black สีมันต่างกันไหมครับ มีรูปจริงไหมครับ

Comment

• อยากเห็นทรงของกางเกงตอนใส่ ของแต่ล่ะรุ่นครับ จะได้เลือกรุ่นถูก

Comment

• สวัสดีครับ..ขออนุญาตดันต่ออีกทีนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

• สวัสดีครับ ลิงค์รูปผมโดนลบซะละ เดี๋ยวบ่ายๆมาอัพรูปใหม่นะครับ ขอบคุณครับ!!

Comment

• สวัสดีครับ ตอนนี้แก้ไขรูปเรียบร้อยแล้วครับ...ขอบคุณครับ!

Comment

• สวัสดีครับ...ผมอัพรูปลงใหม่แล้วครับ ขอดันอีกทีครับ ขอบคุณครับ!

Comment

• ดันอีกสักที!

Comment

• ขอดันตอนเช้าอีกทีครับ...ขอบคุณครับ!

Comment

• Originally posted by nongka View Post
                          รุ่นนี้รุ่นใหม่ครับยังไม่มีขายในเมืองไทย รุ่นLimited!!!~(((อันนี้มีจำนวนจำกัดครับ)))

รุ่นLimited เอาสีน้ำเงินเข้มตามรูปเลยคับ ( ตัวนี้ออกสีน้ำเงินเข้มช่ายป่ะคับหรือว่าออกสีดำอ่ะคับพอดีดูจากรูปแล้วสับสน ) ของมีพร้อมส่งมาเลยรึเปล่าคับหรือว่าต้องรอเปิดออเด้อของอาทิตหน้าคับพอดีว่ายังไม่พร้อมกับออเด้อที่PMมาบอกนะคับถ้าของมีเลยเดียววันอังคาร
                          ผมจะจัดการโอนให้คับ ของผมเอว33นะคับที่เคยคุยกันไว้
                          ปล.....มีรุ่นใหม่ๆมาอัพเดทมั่งมั้ยคับ
                          Last edited by nat2877; 13 Sep 2009, 07:35:36.

Comment

• Originally posted by nat2877 View Post
                            รุ่นLimited เอาสีน้ำเงินเข้มตามรูปเลยคับ ( ตัวนี้ออกสีน้ำเงินเข้มช่ายป่ะคับหรือว่าออกสีดำอ่ะคับพอดีดูจากรูปแล้วสับสน ) ของมีพร้อมส่งมาเลยรึเปล่าคับหรือว่าต้องรอเปิดออเด้อของอาทิตหน้าคับพอดีว่ายังไม่พร้อมกับออเด้อที่PMมาบอกนะคับถ้าของมีเลยเดียววันอังคาร
                            ผมจะจัดการโอนให้คับ ของผมเอว33นะคับที่เคยคุยกันไว้
                            ปล.....มีรุ่นใหม่ๆมาอัพเดทมั่งมั้ยคับ
                            สวัสดีครับ เดี๋ยวผมpmไปนะครับ ขอบคุณครับ..ขอดันก่อนนอนนะครับ...ขอบคุณครับ

Comment

• สวัสดีครับ เดี๋ยวช่วงเย็นๆผมจะกลับมาpmกลับนะครับ(สำหรับคนที่ถามผมหลังไมค์ ขอบคุณครับ)..ขอดันอีกสักที

Comment

• สวัสดีครับตอนนี้Levi'sล๊อต2ได้เพิ่มรูปอีกแล้วนะครับดูได้ที่--->http://forums.overclockzone.com/foru...97#post9713997 ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X