Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออนุญาตขายกางเกงสภาพใหม่และมือ2สภาพดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขออนุญาตขายกางเกงสภาพใหม่และมือ2สภาพดี

ทุกตัวจะเก็บไม่ค่อยใช้งานครับ ที่ดูยับๆบ้างเพราะเก็บเข้าตู้ไว้ไม่ได้ออกมาใช้งานเลยครับ สนใจPMมาได้เลยครับ

1. กางเกงยี่ห้อ Emerson Tactical มีสนับเข่า สภาพไม่เคยใช้งาน เอว36-37 ลายพรางA-Tac ขาย 990 บาทรวมส่งให้ฟรีครับ

2. กางเกงยี่ห้อ Emerson Tactical มีสนับเข่า สภาพไม่เคยใช้งาน เอว36-37 ลายพรางมัลติแคม ขาย 990 บาทรวมส่งให้ฟรีครับ

3. กางเกงยี่ห้อ Emerson Tactical มีสนับเข่า สภาพใช้งานมาบ้างแต่ไม่มีขาดครับ เอว36-37 สีครีม ขาย 790 บาทรวมส่งให้ฟรีครับ

4. กางเกงยี่ห้อ Blackhawk สภาพใช้งานบ้างไม่มีขาด เอว 36-37(ยืดได้นิดหน่อยครับจากด้านข้าง) สีกากี ขาย 490 บาทรวมส่งให้ฟรีครับ

5. กางเกงยี่ห้อ Delta Sight สภาพใช้งานมาแล้ว ไม่มีขาดเอว 38 มียางยืดได้อีกนิดหน่อย สีเขียว ขาย 390 บาทรวมส่งให้ฟรีครับ

6. กางเกงยี่ห้อ Delta Sight สภาพใช้งานมาแล้ว ไม่มีขาดเอว 38 มียางยืดได้อีกนิดหน่อย สีกากี ขาย 390 บาทรวมส่งให้ฟรีครับ

7. กางเกงยี่ห้อ Thunder สภาพใช้งานน้อยมากผ้าหนาดี ไม่มีขาด เอว36 มียางยืดได้อีกนิดหน่อย สีดำขาย 390 บาทรวมส่งให้ฟรีครับ

8. กางเกงยี่ห้อ Dynamotac ยีนส์Tactical ไม่เคยใช้งาน สภาพสวย เอว36-37 ขาย 390 บาทรวมส่งให้ฟรีครับ

9. กางเกงยี่ห้อ TMC Tactical ตัวนี้ไม่เคยใช้งานเพราะสั่งมาแล้วใหญ่เอว38 มีฟองน้ำที่บริเวณเข่า ขาย 390บาทรวมส่งให้ฟรีครับ

10. เสื้อแจ็คเก็ต รอบอกประมาณ42-44 สีเขียว ***รายการนี้ขายแล้วครับ***

11. กางเกงยี่ห้อ Jack Russel ขาเดฟ เอวป้ายติด38แต่ไม่ใหญ่ จริงๆน่าจะแค่ 35-36ครับ สภาพใหม่ไม่เคยใส่เลย ขาย 390 บาทรวมส่งให้ฟรีครับ

12. กางเกงยีนส์ยี่ห้อ Jean De Art เอว36-37 สภาพใช้งานน้อย ไม่มีขาด ขาย 390 บาทรวมส่งให้ฟรีครับ

13. กางเกงยีนส์ยี่ห้อ Jean De Art เอว36-37 สภาพใช้งานน้อย ไม่มีขาด ขาย 390 บาทรวมส่งให้ฟรีครับ

14. กางเกงยีนส์ยี่ห้อ Jean De Art เอว36-37 สภาพใช้งานน้อย ไม่มีขาด ขาย 390 บาทรวมส่งให้ฟรีครับ

15. กางเกงลายพรางฉลามดำ สภาพดีไม่ค่อยใส่ ผ้าบางใส่สบาย เอว36-37 มียางยืดได้อีกนิดหน่อย ขาย 190 บาทรวมส่งให้ฟรีครับ

Last edited by darius...; 25 Nov 2021, 09:28:08.

uppp

Comment

Comment

uppp

Comment

uppp

Comment

uppp

Comment

Uppp

Comment

Uppp