Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายเสื้อฟุตบอล เสื้อเบสบอล เสื้ออเมริกันฟุตบอลครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายเสื้อฟุตบอล เสื้อเบสบอล เสื้ออเมริกันฟุตบอลครับ

ซื้อมาเก็บไม่ค่อยได้ใส่เลยครับ เก็บในตู้ตลอดอาจมีเปื้อนฝุ่นบ้างครับ

ทุกตัวราคาพร้อมส่งครับ สนใจติดต่อมาทางPMหรือติดต่อขอแอดไลน์ทางPmได้ครับ

1. Man Utd เหย้า ชื่อเบอร์ Ibrahimovic 10 ไซส์ XL รอบอก44นิ้ว ขาย 200 บาทครับ

2. Roma เหย้า ชื่อเบอร์ Totti 10 ไซส์ XL รอบอก44นิ้ว ชุดส่งท้ายในสีเสื้อโรม่าครับ ขาย 200 บาทครับ

3. Man Utd เหย้า ชื่อเบอร์ Ibrahimovic 9 ไซส์ XL รอบอก44นิ้ว ขาย 200 บาทครับ

4. AC Milan เหย้า ชื่อเบอร์ Torres 9 ไซส์XL รอบอก44นิ้ว เป็นช่วงที่ถูกมิลานยืมตัวไปจากเชลซีครับ ขาย 200 บาทครับ

5. Man Utd เหย้า ชื่อเบอร์ Van Persie ไซส์ 20 ไซส์ XL รอบอก44นิ้ว เป็นทรงPlayerครับตัวนี้ ตำหนิมีตามเฟลกที่พิมพ์มีแตกบ้างเก็บนานครับ 200 บาทครับ

6. Real Madrid เยือน ชื่อเบอร์ Bale 11 ไซส์ XL รอบอก44นิ้ว มีตำหนิที่โลโก้ทีมหลุดเพราะเผลอไปซักเครื่องครั้งนึงครับ ขาย 150 บาทครับ

7. เสื้อเบสบอล รอบอก 46 นิ้ว เหมาะกับคนรูปร่างใหญ่ครับ ขาย 150 บาทพร้อมส่งครับ

8. เสื้อเบสบอลทีม Baltimore Orioles รอบอก 44 นิ้ว ขาย 150 บาทพร้อมส่งครับ

9. เสื้อเบสบอลทีม Tokyo Yakult Swallows รอบอก 44 นิ้ว ขาย 150 บาทพร้อมส่งครับ

10. เสื้อเบสบอลทีม Yokohama DeNA BayStars รอบอก 44 นิ้ว ขาย 150 บาทพร้อมส่งครับ

11. เสื้ออเมริกันฟุตบอล ทีม Philadelphia Eagles รอบอก 44 นิ้ว ขาย 150 บาทพร้อมส่งครับ

12. เสื้ออเมริกันฟุตบอล ทีม Buffalo Bills รอบอก 46 นิ้ว ขาย 150 บาทพร้อมส่งครับ

13. เสื้ออเมริกันฟุตบอล ทีม Washington Redskins รอบอก 44 นิ้ว ขาย 150 บาทพร้อมส่งครับ

14. เสื้อเบสบอล ทีมChunichi Dragons รอบอก 44 นิ้ว ขาย 150 บาทพร้อมส่งครับ

15. เสื้อเบสบอล ทีมHokkaido Nippon-Ham Fighters รอบอก 44 นิ้ว ขาย 150 บาทพร้อมส่งครับ

16. เสื้อเบสบอล ทีมHokkaido Nippon-Ham Fighters รอบอก 44 นิ้ว ขาย 150 บาทพร้อมส่งครับ

17. เสื้อเบสบอล ทีม Cincinnati Reds รอบอก 44 นิ้ว ขาย 150 บาทพร้อมส่งครับ

Last edited by darius...; 17 Jan 2022, 20:32:04.

Uppp

Comment

Uppp

Comment

uppp

Comment

uppp

Comment

uppp

Comment

Uppp

Comment

uppp

Comment

Uppp

Comment

uppp

Comment

uppp

Comment

uppp

Comment

uppp

Comment

Uppp

Comment

uppp

Comment

Working...
                              X