Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผ้าคลุมคุณภาพ กันแดด กันฝน กันฝุ่นละออง 100%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอขอบคุณลูกค้ามากๆนะค่ะ
    สั่งเพิ่มผ้าคลุมรถจัดการให้อย่างดีคะ

Comment

• ผ้าคลุมรถTV. แบบตั้งขา
      สั่งเพิ่มพิเศษทำLOGO :emo_051: :emo_051:

Comment

• อีกหนึ่งผลงานลูกค้าประทับใจ
        ลูกค้าเก่าทักมาอยากได้ผ้าคลุมเพิ่ม
        จัดการให้อย่างดีนะค่ะ
        (ลูกค้าเก่าคุยไม่นานมั่นใจกันอยู่แล้ว
        โอนเรียบร้อยเริ่มงานให้เลยค่ะ)
        ลูกค้า : ผมย้ายมาทำงานเชียงใหม่
        ส่งมาที่นี่นะครับok
        #ผ้าคลุมรถHarley #Davidson
        #Springerแต่คันนี้มีชิวหน้าสูงตามรูปมีกระเป๋าหลัง
        ตัดเผื่อคลุมกันล้มข้างด้วย ผ้าอย่างดีสีเทา
        ขอขอบคุณ คุณ ขจรศักดิ์
        ลูกค้าเก่า ต. #น้ำแพร่ อ.#หางดง
        #ผ้าคลุมรถฮาเลย์เชียงใหม่
        #ผ้าคลุมรถมอไซค์ฮาเลย์ทุกรุ่น
        #ขอบคุณลูกค้าผ้าคลุมรถยนต์
        #ผ้าคลุมรถมอไซค์มากๆๆนะค่ะ
        #ผ้าคลุมรถงานสั่งตัดตรงรุ่น
        #ผ้าคลุมอย่างดีผ้าคลุมกันน้ำ
        #ผ้าคลุมกันแดด #ผ้าคลุมกันฝน
        #ผ้าคลุมรถกันฝุ่น
        #จัดส่งDHLทั้วประเทศ
        ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืน
        เป็นงานสั่งตัดคันต่อคัน..
        คุณภาพมั่นใจ งานปราณีต
        ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ
        T.0844396019
        ID: pratipaka
        ดูผลงานเพิ่ม
        http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

Comment

• อีกหนึ่งผลงานลูกค้าประทับใจค่ะ
          เขียนมาแจ้งขอขอบคุณมากๆค่ะ

สนใจผ้าคลุมรถมอไซค์Harleyครับ
          ผมเห็นผลงานในGoogleมารีวิว
          งานสั่งตัดKoเลยอยากสั่งสักผืนครับ
          แนะนำผ้าคลุมให้ด้วยครับ

เก๋ๆ : ได้ค่ะผ้าแบบอย่างดี"

เนื้อผ้าด้านในเป็นผ้าสปันบอนด์
          ประกบติดกันผิวสัมผัสด้านในจะอ่อนนุ่ม
          ช่วยลดรอยขนแมว
          และรอยขีดขวนกับสีตัวรถ
          เน้นช่วยถนอมสีรถได้เป็นอย่างดี

ลูกค้าที่ชอบการปกป้องแบบพิเศษ
          คุ้มค่าแนะนำผ้านี่เลยคะ
          อายุการใช้งานทนนานคะ

ลูกค้า : รับ1ผืนครับ
          #ผ้าคลุมรถมอไซค์Harley-
          #Davidson #Softail
          #Heritage #Classic
          มีกระเป๋าข้าง2ใบ

ขอขอบคุณ คุณ จิรพงศ์มากค่ะ
          ลูกค้า ต. #ไทรม้า อ. #เมือง
          ผ้าคลุมรถฮ่าเลย์นนทบุรี

#ผ้าคลุมรถมอไซค์ฮาเลย์ทุกรุ่น
          #ขอบคุณลูกค้าผ้าคลุมรถยนต์
          #ผ้าคลุมรถมอไซค์มากๆๆนะค่ะ
          #ผ้าคลุมรถงานสั่งตัดตรงรุ่น
          #ผ้าคลุมอย่างดีผ้าคลุมกันน้ำ
          #ผ้าคลุมกันแดด #ผ้าคลุมกันฝน
          #ผ้าคลุมรถกันฝุ่น
          #จัดส่งDHLทั้วประเทศ

ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืน
          ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ

http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

Comment

• ลูกค้าทักมาหลังได้รับผ้าคลุมรถแจ็ส
            สีเหลืองสดใส ลูกค้าบอก
            งานปราณีตมากๆ เรียบร้อย
            ตามรีวิวเลยค่ะ
            (แม่ค้าแอบปลื้ม)

#ผ้าคลุมรถJazz #Rs
            รถมีเสาหลังแบบสั้น

ขอขอบคุณ พ.ท. ธนิกมากๆนะค่ะ
            #ลูกค้าผ้าคลุมแจ๊สตำบลในเมือง
            อ. #เมือง
            #ผ้าคลุมรถJazzพิษณุโลก

#ผ้าคลุมอย่างดีเน้นงานคุณภาพ
            #ผ้าคลุมรถยน์งานสั่งตัด
            #กันร้อน #ผ้าคลุมหนา
            #ผ้าคลุมกันน้ำ #ขี้นก
            #กันขี้นก #รถร้อน
            #ผ้าคลุมกันร้อน
            #ผ้าคลุมกันแดด
            #ผ้าคลุมครึ่งคัน
            #วิธีแก้รถร้อน
            #กันแดดรถยนต์

Comment

• อีกหนึ่งผลงานลูกค้าประทับใจ
              ส่งรีวิวมาให้ สั่งเพิ่มอีก2ผืน
              จัดส่งเรียบร้อยค่ะ คอยไม่นาน
              #ผ้าคลุมสั่งตัดบริการจัดส่งDHLให้ฟรีค่ะ
              เบื่อฝุ่นมากๆๆ
              #อยากได้ผ้าคลุมเจ็ทสกรีสีดำ
              แนะนำด้วยครับ
              เก๋ๆ : แนะนำผ้าร่มสั่งทอพิเศษสีดำ
              ผ้าชั้นเดียวคะ เหมาะสำหรับ
              คลุมในร่ม เน้นกันฝุ่น กันมูลนกได้
              #ไม่เหมาะสำหรับคลุมกลางแจ้ง
              หรือ แดดจัด ไม่กันน้ำ กันฝุ่นได้ดี
              มีน้ำหนักเบาค่ะ
              ลูกค้า : รับครับ โอนเรียบร้อยครับ
              #ผ้าคลุมเจ็ทสกรีKawasaki1500cc

Comment

• #ขอขอบคุณที่ให้เราได้เป็นส่วนหนึ่ง
                #ในการดูแลปกป้องเรือลำโปรดนะค่ะ
                #คลุมแล้วสวยงาม #ผ้าคลุมกันแดดกันฝนกันฝุ่น
                #จอดเรือนอกบ้านหมดกังวลใจ
                #จัดส่งเรียบร้อยค่ะผ้าคลุมเรือ
                #งานสั่งตัดผ้าแบบอย่างดี
                #ผ้าคลุมเรือBayliner185ปี11
                #ผ้าคลุมเรือBayliner185ปี08

Comment

• #อีกหนึ่งผลงานลูกค้าประทับใจค่ะ
                  #ผ้าคลุมลู่วิ่งไฟฟ้ากันน้ำ #กันแดด #กันฝุ่น
                  ซื้อลู่วิ่งใหม่ต้องการผ้าคลุมลู่วิ่ง
                  ผ้ากันน้ำ กันแดด กันฝุ่นทักได้เลยค่ะ
                  ตัดให้ตรงรุ่น เน้นงานคุณภาพค่ะ
                  ตัดผ้าสีเทาอย่างดี
                  #ผ้าคลุมลู่วิ่งไฟฟ้าV-TECH
                  #FITNESS #EAGLE #OHE ขนาด

Comment

• #ผ้าคลุมรถมอไซค์Forza350

Comment

• Comment

• ขอขอบรีวิวลูกค้าผ้าคลุมมากๆค่ะ

Comment

• Comment

• #อีกหนึ่งผลงานลูกค้าประยใจ #ส่งรีวิวมาให้
                            #สวยงามตามที่เห็น
                            (#ลูกค้าชอบเราก็มีความสุข)
                            ลูกค้าทักมาอยากได้ #ผ้าคลุมเจ็ทสกี
                            แบบพิเศษมีLogoด้วยค่ะ สั่ง2ผืนค่ะ
                            #ผ้าคลุมjetski #Sea-#Doo
                            #GTR230 #ปี2020
                            ขอขอบคุณ คุณ สาริศามากๆนะคะ
                            (จัดการให้อย่างดีค่ะแบบพิเศษlogoไม่เหมือนใคร)
                            ผ้าคลุมรถ สั่งตัด คุณภาพดี

Comment

• Comment

• #อีกหนึ่งผลงานลูกค้าประทับใจผ้าคลุมรถKE30
                                ลูกค้าเก่าสั่งกันมาตลอดขอบคุณมากๆนะค่ะ
                                ดูแลรถได้เป็นอย่างดี

ลูกค้าเก่าทักมาสั่งผ้าคลุมรถเพิ่ม
                                (คุยกันไม่นานมั่นใจกันอยู่แล้วสั่งเลย)
                                #แอบปลื้มใจเมื่อลูกค้าแจ้งมา
                                (ผมเจอใครก็แนะนำตลอด
                                มีเบอร์ติดต่อข้างๆผ้าคลุมรถ
                                จดไปโทรได้เลย คลุมรถดีดี
                                ดีจริงๆ ช่วยได้มาก)
                                ขอขอบคุณมากๆนะค่ะ
                                #ผ้าคลุมรถToyota #Corolla #KE30
                                ตัดผ้าอย่างดีสีเทา
                                ขอขอบคุณ คุณ ทรงพลมากๆค่ะ
                                ลูกค้า ต. #ลำผักกูด
                                #ผ้าคลุมรถสั่งตัดอำเภอธัญบุรี
                                #ผ้าคลุมรถKE30ปทุมธานี

Comment

Working...
                                X