Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายวิทยุรถ จอ 9" Andriod 10 wifi, gps รุ่น ram2/rom32 ขายถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขายวิทยุรถ จอ 9" Andriod 10 wifi, gps รุ่น ram2/rom32 ขายถูก

*** ปิดกระทู้ ขายแล้วครับ ***
    ขายวิทยุรถ จอ 9" Andriod 10 wifi, gps รุ่น ram2/rom32 ขายถูก

สาเหตุการขาย ผมเคลมมาได้เครื่องใหม่ประกันต่อ อีกประมาณ 8 เดือนกว่า ซื้อเมื่อ 10/10/2020 จากร้านใน shopee m audio shop
    ผมไม่ได้รอเครื่องเคลมจึงเปลี่ยนเครื่องใหม่ไปแล้วนะครับ เลยจะขายเครื่องนี้ทิ้ง

อุปกรณ์ มีตามรูปเลยครับ(น่าจะขาดแค่สาย gps นะครับ) ไม่มีหน้ากากนะครับ

ขาย 1000 บาท
    สะดวกแถวโลตัสบางปะกอก
    โทร 081-3765368 หมู

Last edited by t_surasak13; 11 Feb 2021, 21:32:07.

ดันครับ

Comment

ยังอยู่รึป่าวครับ

Comment

Originally posted by nuuz View Post
        ยังอยู่รึป่าวครับ
        ยังอยู่ครับ

Comment

เดี๋ยวติดต่อไปครับ

Comment

Working...
          X