Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายเครื่องเสียงรถยนต์ของ STATUS ทั้งชุด ถอดออกจากรถ มีหลายอย่างครับ แวะชมกันก่อนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายเครื่องเสียงรถยนต์ของ STATUS ทั้งชุด ถอดออกจากรถ มีหลายอย่างครับ แวะชมกันก่อนครับ

ขายเครื่องเสียงรถยนต์ของ STATUS ทั้งชุด ถอดออกจากรถ มีหลายอย่างครับ แวะชมกันก่อนครับ

*** รบกวนอ่านรายละเอียดก่อนนะครับ สงสัยตรงไหนสอบถามได้นะครับ ***

ขายเหมาหมดเลยทั้งชุดนะครับให้ทุกอย่างตามภาพยกเว้นแอมป์สีขาว 2 ตัว ขายไปแล้วนะครับ ขายเหมาที่ 8,000 บาทครับ แถมแอมป์ 4ch ตัวสีส้มไปด้วยแต่มีตำหนิตรงแจ็คด้านข้างเสียงมันช็อตๆต้องเอาไปซ่อมนะครับ
    อีกด้านตรงที่วงเอาไว้มันแตกครับ ดูจากในรูปได้เลยครับ แต่ตัวแอมป์ยังขับได้เป็นปกตินะครับมีปัญหาแค่ตรงที่แจ้ง และแถมสายสัญญานในถุงให้ทั้งหมดสำหรับคนเหมาทั้งชุด ของทุกชิ้นเดิมๆเลยครับถอดออกจากรถ รถขายไปแล้วครับ

*** กรณีถ้าแยกคิดราคาตามนี้นะครับ ***

1.ลำโพงซับ 10 นิ้ว วอยซ์คู่ของ STATUS รุ่น century 10.4 ไม่เคยเสียไม่เคยซ่อมครับ มี 1 ดอก ขาย 1,500 บาท
    2.ลำโพงซับ 10 นิ้ว วอยซ์คู่ของ STATUS รุ่น Ultimate 10 ไม่เคยเสียไม่เคยซ่อมครับ มี 2 ดอก ขายดอกละ 1,800 บาท
    3.ลำโพงกลางแหลมแยกชิ้น ของ STATUS รุ่น crystal 6.5 ไม่เคยเสียไม่เคยซ่อมครับมี หน้าลำโพงทำไฟติดมายังไม่ได้แกะออก มี 2 ชุดนะครับ ขายชุดละ 1,500 บาท
    4.ลำโพงกลางแหลม ของ STATUS รุ่น crystal 6.0c ไม่เคยเสียไม่เคยซ่อมครับ หน้าลำโพงทำไฟติดมายังไม่ได้แกะออก มี 1 คู่ ขายคู่ละ 1,000 บาท

*** ทุกรายการไม่สะดวกส่งนะครับ รบกวนมารับของเองนะครับที่พุทธมณฑลสาย 2 ฝั่งถนนบรมราชชชนีครับ ติดต่อ 081-7036266 เก่งครับ ***

รูปครับ

Working...
X