Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ชลบุรี-สัตหีบ) ขายน้ำมันเครื่อง ของแท้ ราคาถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] (ชลบุรี-สัตหีบ) ขายน้ำมันเครื่อง ของแท้ ราคาถูก

(ชลบุรี-สัตหีบ) ขายน้ำมันเครื่อง ของแท้ ราคาถูก

ขายทั้งหมด 3 กระป๋อง รวมทั้งหมด 900.- บาท

**ไม่มีบริการเก็บเงินปลายทาง สามารถขอหลักฐานได้
    แต่ขอให้มั่นใจว่าซื้อจริงๆ พ่อค้าไม่มีประวัติเสีย****
    ประวัติพอมีครับ ติดต่อทาง Pm. การรับสินค้านะครับ
    ภายใน จว.ชลบุรี มารับได้ที่ อ.สัตหีบ
    บางเสร่ - สัตหีบ - กม.10 นัดรับได้ครับ
    ที่อื่นขอส่งพัสดุนะครับห่อกันกระแทกครับ

Working...
X