Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผ้าคลุมรถเจ้าเก่า(ตัดตรงรุ่น)คุณภาพเยี่ยม กันแดด-กันฝน-กันฝุ่นละออง100%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ส่งผ้าคลุมวันเสาร์ จัดส่งKerry
    ลูกค้าได้ผ้าคลุมรถBmwวันอาทิตย์คะ
    คือดีงาม...

ลูกค้า : #ได้รับของแล้วครับ
    #แม่บอกหนาดี
    #บริการ​ดีๆแบบนี้ต่อๆไปนะ
    ครับชื้อขายกันยาวๆ

คนรักรถเคยเจอปัญหานี้ไหมคะ‼️
    #ผมจอดกลางแจ้ง #ลมแรงหน่อย
    #มีแมวข้างบ้านมานอนที่รถครับ

เก๋ๆ : แนะนำผ้าคลุมรถที่แก้
    ปัญหาเหล่านี้ได้ผ้าคลุมอย่างดี ตัดตรงรุ่น
    ลมแรงเพิ่มพิเศษคลิปล็อกตรงกลาง
    รถกันผ้าปลิว หมดกังวลใจคะ

ช่วงนี้จัดโปรพิเศษสุดคุ้ม
    มาจัดกันเยอะๆนะคะผ้าคลุมที่รถ
    ที่ขายดีลูกค้าติดใจสั่งซื้อซ้ำมากสุด
    รีบบบบด่วนโปรหมดอดน่าเสียดายคะ

BMW​E46​ปี2001
    ใส่ตัวล๊อกด้วย2ตัวคะ

#ผ้าคลุมรถBMW​E46​ปี2001
    ใส่ตัวล๊อกด้วย1ตัวคะกลางรถ

ขอขอบคุณ คุณ จอดมากๆคะ
    #ลูกค้าตำบลตานี #อำเภอปราสาท
    #ผ้าคลุมรถBmwสุรินทร์

Comment

• สวยงามสมกับ
      All NEW Toyota Camry
      ลูกค้าทักมาวันนี้
      ช่วงนี้จอดเยอะ...ใช้รถน้อย
      อยู่บ้านช่วยกันช่วงนี้
      #บอกผ้าคลุมใช้งานได้เต็มที่
      #ผ้าคลุมรถคุ้มมากใช้สะดวก
      ผ้าคลุมรถแบบครึ่งคัน
      ✅ปกป้องเต็มพลังทุกสภาวะอากาศ
      ✅ดูแลรถคันโปรดให้สวยงาม
      ✅ใช้งานสะดวกคลุมได้ทุกที่ตามต้องการ
      ✅ผ้าคลุมแบบกันแดด กันฝน
      กันยางไม้ กันฝุ่น มูลนกได้สบายคะ
      ขอขอบคุณ คุณวิทยามากๆคะ
      #ลูกค้าเก่าสุขุมวิท
      #ใช้ผ้าคลุมไปหลายเดือน
      วันนี้ทักกลับมา (ทางร้านเองก็ดีใจ)
      #ผ้าคลุมรถครึ่งคัน
      All NEW #Toyota #Camry
      รถตากแดด ตากฝน
      ฝุ่นเกาะ กิ่งไม้เศษใบไม้
      หล่นใส่ไม่ดีแน่นอนค่ะ
      ยางไม้หยดรถทำความสะอาดยาก
      ทักเก๋เก๋ก่อนได้นะค่ะ
      ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ
      ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืน
      เป็นงานสั่งตัดคันต่อคัน..
      คุณภาพมั่นใจ งานปราณีต
      T.0819183753
      ID: ssscar
      ดูผลงานเพิ่ม
      http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

Comment

• #ทักทายเช้านี้ค่ะขอขอบคุณลูกค้า
        #มากๆนะคะอีกหนึ่งผลงานประทับใจ
        #ผ้าคลุมรถสั่งตัดตรงรุ่น

#จัดส่งเรียบร้อยแล้วนะคะ
        #งานสั่งตัดคันต่อคัน

ลูกค้าเก่าทักมาคุยไม่นานคะ
        มั่นใจกันอยู่แล้ว สั่งเพิ่มอีกครับ
        #ผ้าคลุมรถSaab9- #3convertible
        #ลูกค้าผ้าใช้ดีมากๆครับ

Comment

• #อีกหนึ่งผลงานประทับใจ
          #ขอขอบคุณลูกค้าที่ให้ความไว้วางใจนะค่ะ
          #ส่งรีวิวมาให้ขอบคุณมากๆค่ะ

ลูกค้าทักมา อยากได้
          #ผ้าคลุมรถLamborghini #Gallardo

เก๋ๆ : ช่วงนี้จัดโปรสุดคุ้มลด25-45%

ลูกค้า : สั่งสีเทาค่ะโอนเรียบร้อยค่ะ
          #ผ้าคลุมรถลัมโบร์กีนี
          ตัดตามรูปรถลูกค้าส่งมา
          #มีสปอยเลอร์หลัง
          ตัดผ้าสีเทาอย่างดี

ขอขอบคุณ คุณ จีรศักดิ์มากค่ะ
          ลูกค้า ต.#พันท้ายนรสิงห์
          อ. #เมืองสมุทรสาคร
          #ผ้าคลุมรถแลมโบกินี่สมุทรสาคร

Comment

• ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืน

T.0844396019
            ID: pratipaka

http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

Comment

• ลูกค้า : อยากสั่งของ
              #aston #martin #vantage
              #v8 #n430ครับ
              #มีไหมครับผมใส่โลโก้

เก๋ๆ : ผ้าแบบเดิมเนื้อผ้าอย่างดีสีเทา
              และส่วนชั้นนอกสุด

เพิ่มเคลือบสารปกป้องuvให้อีกค่ะ
              เหมาะสำหรับคลุมรถในร่ม
              และกลางแจ้งได้เลยคะ

ผ้ากันน้ำ กันแดด กันฝุ่น100%

ด้านในมีซับนุ่มๆรักษาสีรถ
              กันรถเป็นรอยขนแมวและ
              ไม่ติดสีรถ100%ค่ะ
              อายุการใช้งานทนนานคะ

ลูกค้า : สั่งเพิ่ม1ผืนครับ
              #ผ้าคลุมรถAston #martin
              #vantage #v8 #n430เพิ่มพิเศษ
              #Logoด้วย
              #ตัดตามรูปรถลูกค้าส่งมา
              #ตัดผ้าอย่างดีพิเศษสีเทา

ขอขอบคุณ คุณวริทธิ์นันท์
              มากคะ ลูกค้า #แขวงบางโคล่
              #เขตบางคอแหลม
              #ผ้าคลุมรถAston #martin
              #vantageกรุงเทพ

แนะนำผ้าคลุมรถอย่างดีสำหรับ
              #ผ้าคลุมรถMustang2020
              #ผ้าคลุมรถTOYOTA
              #ผ้าคลุมรถAlphard2020
              #ผ้าคลุมรถEstima2019
              #Landcruiservx200
              #Vellfire2020 #Porsche
              #Harrier #Pardo2020 #audiq8
              #macan2020 #Bmw
              #ผ้าคลุมรถยนต์Bmw
              #ผ้าคลุมalphard
              #ผ้าคลุมรถVellfire
              #Porsche7182020
              #Cayenne2020
              #Boxster2020
              #Panamera2020
              #hondastepwagonspada2020
              #ผ้าคลุมรถงานสั่งตัดคันต่อคัน
              #ผ้าคลุมกันแดดกันฝนกันฝุ่น
              #camaro2020 #macan2020
              #voxy2020 #mustangconvertible2020
              #benzxclass350d. #beetle2020
              #benzผ้าคลุมรถอย่างดี
              #ผ้าคลุมรถbenz C220d2019
              #ผ้าคลุมรถBMW #Series7
              #730ld #M #Sport
              #ผ้าคลุมรถBMW X5
              #ผ้าคลุมรถMercedes
              #Benz #S300

ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืน

Comment

• #รถตู้หรู #รถตู้VIPปกป้องอย่างดี
                แดด ฝน ฝุ่น มูลนก ยางไม้
                หมดห่วง มั่นใจ คุณภาพ
                ผ้าคลุมดีดี.com

#ผ้าคลุมรถตู้Toyota #Majesty2019
                #ผ้าคลุมรถตู้โตโยต้า #มาเจสตี้

เช้านี้ขอขอบคุณ คุณอยุทธ์มากค่ะ
                ลูกค้าเชียงราย ส่งรีวิวมาให้
                อีกหนึ่งผลงานประทับใจค่ะ
                ขอขอบคุณ emo13 emo13

Comment

• #แสงแดด #สายฝนช่วงนี้รุ่นแรง

#ผ้าคลุมเฟอร์นิเจอร์ภายนอก
                  #ผ้าคลุมกันแดดกันฝน

ขอบคุณค่ะ 16ผืน เบาๆ
                  จัดส่งเรียบร้อย

ผ้าคลุมดีดี.com

Comment

• ขอขอบคุณลุกค้ามากๆๆนะค่ะ

Comment

• #รถหรูรถแพง
                      #น้องแมวเจ้าปัญหาชอบมากระโดด
                      #ขวนรถ #ลับเล็บบ้างละ
                      #เดิมไปมาทำให้เป็นรอยได้

วันนี้เราก็ได้รับสาย
                      จากลูกค้าอีกท่านซึ่งเจอปัญหา แมว
                      ข้างบ้าน มากระโจนใส่รถประจำ‼️

มี #ผ้าคลุมรถporsche #cayenne
                      #อยากได้ผ้าแบบหนาๆเอากันเล็บแมวครับ
                      แนะนำด้วย อยากได้ด่วน
                      รถเริ่มเป็นรอยหมดแล้วครับ

เก๋ๆ : อย่างนี้นะค่ะแนะนำ
                      ตัดผ้าสีเหลืองนะค่ะ เป็นสีที่สดใส
                      สว่างโดดเด่นแมวหมา
                      ไม่คอยเข้าใกล้คะถ้าเจอปัญหาสัตว์

รบกวนรถตัดสีนี้ได้คะ
                      และผ้าแบบอย่างดี2ชั้น
                      นะค่ะ ด้านในมีซับนุ่มๆ
                      ช่วยรักษาสีรถค่ะ

ลูกค้า : อือๆไม่รู้มาก่อนเลย
                      ว่าผ้าสีเหลืองจะช่วยได้ ส่วนใหญ่
                      เห็นเขาใช้แต่สีเทา

เก๋ๆ : ใช่ค่ะถ้าลูกค้าเจอปัญหา
                      สัตว์กวนรถแนะนำสีเหลืองนะค่ะ
                      แต่ถ้าจอดรถกลางแจ้ง
                      ตากแดดแนะนำสีเทาค่ะ
                      เป็นสีทึบแสงนะคะ

ลูกค้า : สั่งเลยหนึ่งผืนขอด่วน
                      หน่อยนะครับ
                      โอนเรียบร้อยครับ

http://www.xn--42c6aa
                      3a0ax3g2abz7p.com/

Comment

• #จัดส่งเรียบร้อยนะค่ะงานสั่งตัด
                        #ผ้าคลุมรถ6ผืนตัดสีเหลืองสดใสค่ะ

ลูกค้าเก่าถามไว้สักระยะ
                        วันนี้ทักมา...#สั่งผ้าคลุมรถ6ผืนครับ‼️
                        #ผ้าคลุมรถยนต์งานสั่งตัดคันต่อคัน
                        ตรงรุ่น #ตอนนี้จัดโปรสุดคุ้มอยู่นะค่ะ
                        #ใครหาผ้าคลุมรถดีดีเน้นงานคุณภาพ
                        #ทักปรึกษากันก่อนได้ค่ะ

ขอขอบคุณ คุณอภิรักษ์มากๆค่ะ
                        #ผ้าคลุมรถBmw740Li
                        #ผ้าคลุมรถBmw #Z3มีเสาด้านข้าง
                        #ผ้าคลุมรถSaab900Convertible
                        #ผ้าคลุมรถToyota #estimaarc50
                        #ผ้าคลุมรถHonda #CR-V #g4
                        #ผ้าคลุมรถตู้Apv
                        #ตัดผ้าอย่างดีสีเหลือง emo13 emo13

Comment

• ขอขอบคุณลูกค้ามากๆๆนะค่ะ

Comment

• #จัดส่งเรียบร้อยนะค่ะงานสั่งตัด
                            #ผ้าคลุมรถ6ผืนตัดสีเหลืองสดใสค่ะ

ลูกค้าเก่าถามไว้สักระยะ
                            วันนี้ทักมา...#สั่งผ้าคลุมรถ6ผืนครับ‼️
                            #ผ้าคลุมรถยนต์งานสั่งตัดคันต่อคัน
                            ตรงรุ่น #ตอนนี้จัดโปรสุดคุ้มอยู่นะค่ะ
                            #ใครหาผ้าคลุมรถดีดีเน้นงานคุณภาพ
                            #ทักปรึกษากันก่อนได้ค่ะ

ขอขอบคุณ คุณอภิรักษ์มากๆค่ะ
                            #ผ้าคลุมรถBmw740Li
                            #ผ้าคลุมรถBmw #Z3มีเสาด้านข้าง
                            #ผ้าคลุมรถSaab900Convertible
                            #ผ้าคลุมรถToyota #estimaarc50
                            #ผ้าคลุมรถHonda #CR-V #g4
                            #ผ้าคลุมรถตู้Apv
                            #ตัดผ้าอย่างดีสีเหลือง emo13 emo13

Comment

• ผ้าคลุมรถยนต์กันแดดกันฝน

#ผ้าคลุมรถดีดีขอขอบคุณลูกค้ามากๆๆนะค่ะ
                              #ขอบคุณลูกค้าผ้าคลุมรถยนต์
                              #ผ้าคลุมรถมอไซค์มากๆๆนะค่ะ
                              #ผ้าคลุมรถงานสั่งตัดตรงรุ่น
                              #ผ้าคลุมอย่างดีผ้าคลุมกันน้ำ
                              #ผ้าคลุมกันแดด #ผ้าคลุมกันฝน
                              #ผ้าคลุมรถกันฝุ่น
                              #จัดส่งkerryทั้วประเทศ
                              #ผ้าคลุมรถยนต์คุณภาพเกินราคา

Comment

• emo13 emo13 emo13

Comment

Working...
                                X