Announcement

Collapse
No announcement yet.

(จบแล้ว)VerifyMember อุบล ร้อยเอ็ด สกล อุดร บุรีรัมย์ โคราช ขอนแก่น22-30กันยายน 2018

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของจังหวัดอุบลส่งบัตรครบทุกคนหรือยังครับ ผมยังไม่ได้บัตรครับผม

Comment

Originally posted by bank1989 View Post
      ของจังหวัดอุบลส่งบัตรครบทุกคนหรือยังครับ ผมยังไม่ได้บัตรครับผม
      ส่งเรียบร้อยหมดทุกคนแล้วคับท่าน ยังไงเดี๋ยวเช็กกับทางไปรษณีย์ให้คับ

Comment

Originally posted by OCZ View Post
        ส่งเรียบร้อยหมดทุกคนแล้วคับท่าน ยังไงเดี๋ยวเช็กกับทางไปรษณีย์ให้คับ
        ยังไงแจ้งผลให้ทราบด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
        X