Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้มาทำ verifled member แถวๆลาดพร้าว บางกะปิ บ้าง ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้มาทำ verifled member แถวๆลาดพร้าว บางกะปิ บ้าง ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น

อยากทำบ้าง

+

Comment

+

Sent from my SM-A910F using Tapatalk

Comment

อยากเขียวเหมือนกัน

Comment

ยกมือสนับสนุนหนึ่งเสียงครับ

Comment

ผมอยู่บางขุนเทียนชายทะเล ยังไปทำ ที่ นนทบุรี [ออฟฟิสocz] เลยครับ จะให้มารับทำแถว Verified แถวบ้าน คงไม่ใช่หรอกครับ เห็นเวลาเค้าไป รับทำเชียงใหม่ คน อยู่ แพร่ อยู่ เชียงราย อะไรไกล้ๆ ยังข้ามจังหวัดไปทำ

Comment

Originally posted by BirThbi2th View Post
              ผมอยู่บางขุนเทียนชายทะเล ยังไปทำ ที่ นนทบุรี [ออฟฟิสocz] เลยครับ จะให้มารับทำแถว Verified แถวบ้าน คงไม่ใช่หรอกครับ เห็นเวลาเค้าไป รับทำเชียงใหม่ คน อยู่ แพร่ อยู่ เชียงราย อะไรไกล้ๆ ยังข้ามจังหวัดไปทำ
              พูดถูกครับ

Comment

ผมอยู่ บางกะปิ บึงกุ่ม ยังต้องไปที่หัวลำโพงเลยครับ นั่งรถไฟใต้ดินไป ก้ไม่ได้ลำบากเท่าไร

Comment

ผมคิดว่าถ้าจะให้ทางเวปวิ่งหาสมาชิกถึงทุกพื้นที่คงไม่ไหวมั้งครับ บางกะปิ-หัวลำโพง รถเมล์ต่อเดียวเองมั้ง หรือนั่งเรือไปต่อรถก็ไม่ได้ลำบากเลย ถ้าอยู่ต่างจังหวัด***งไกลแล้วอยากให้เวปไปรับสมัครใกล้ๆก็ว่าไปอย่าง

ตอนเปิดให้ทำVer. Mem. รอบแรกที่หัวลำโพง ผมอยู่สุขาภิบาล3 เกือบถึงมีนบุรี ก็นั่งเรือไปต่อรถเพื่อไปทำที่หัวลำโพง บางท่านเดินทางจากตจว.มาทำ บางท่านถึงขนาดมาพักที่กทม.เพื่อทำบัตร ผมเองก็เคลียร์งานล่วงหน้ารอเพื่อจะไปทำบัตรไม่ทเห็นมันจะลำบากตรงไหน

ผมเคยมีโอกาศได้คุยกับแอดมิน/คนที่วิ่งทำบัตรให้สมาชิก(ผมไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว) บางครั้งที่สมาชิกเรียกร้องให้ไปเปิดรับสมาชิกที่นั่นที่นี่ เวปก็ไปเปิดจุดรับสมัคร ซื่งแต่ละครั้งที่เดินทางไปก็ต้องเสียค่าเดินทางค่ากินค่าอยู่ แต่แล้วสุดท้ายก็มีคนมาทำแค่รอบละไม่กี่คนจากที่บอกว่าจะไปทำเป็นร้อย

บางครั้งผมก็ไม่ค่อยเข้าใจตรรกะของบางท่านนะ เวปบอร์ดก็ให้ใช้ฟรี ทำVer.ก็เสียแค่ค่าบัตร คนที่ลำบากก็มีแต่พวกแอดมิน อยากได้แต่ไม่พร้อมจะเดินทางไปทำ ต้องให้แอดมินมาบริการถึงที่เลย ถ้าการทำVer.มันลำบากก็ใช้งานแบบสมาชิกทั่วไปก็ได้มั้งนะ

Comment

Working...
                  X